Canh bạc cuộc đời!

Chúc mừng Tân giá bác Rồng ạ , chúc bác ngày mới nhiều niềm vui

11 Likes

Have nice day e

17 Likes

Chào nhà mới của bác Rồng nhé

10 Likes

Chúc bác ngày mới nhiều niềm vui

10 Likes

Chúc anh và cả nhà ngày mới tốt lành vs nhiều sức khỏe​:four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

12 Likes

chúc a ngày mới tk xanh tím nhé

8 Likes

Ngày mới an lành và may mắn các e nhé

16 Likes

Chúc mừng nhà mới Anh @Rongdo007 nhé!

Chúc cả nhà có ngày giao dịch cuối tuần thành công💜

11 Likes

Have nice day e

17 Likes

cám ơn anh, chúc nhà mới anh lại đầy kỉ niệm như Tam độc; chúc anh chị và các nhà đầu tư cuối tuần “bất động”

10 Likes

Đọc kỹ lại thấy anh rể như đang tả em toá. Em thiếu cái đoạn “nghĩ lại xem hqua mình được mất những gì”, xong em lệch cái câu cuối thành: TÂM BẤT DÍNH GIỮA DÒNG ĐỜI VẠN THÍNH nữa thôi thì đúng là em rồi!

Mà anh cho em hỏi, tân gia nhà ANH CHỊ kéo xì dzách có mỗi đêm qua thui hở? Nay kéo tiếp thì bảo em sang học nhé anh.

18 Likes

Chị ơi, giờ 2 anh chị có mật ngữ riêng hả chị? Cập nhật giúp bọn e đi… Chứ ăn đường mà không hiểu hết nghĩa thì không thấm được hết độ ngọt.

11 Likes

Chào nhà mới anh Rồng! Chúc anh ngày mới nhiều sức khoẻ và niềm vui!

12 Likes

Thính ko đó em, đường ko đó em, chị dịch ra nghĩa xong các em sâu răng hết thì nha khoa lại bếu ah

12 Likes

E chúc cả nhà ngày mới vui vẻ, may mắn, bình an.
Chúc nhà mới a Rồng, chị Hai luôn vui tươi tràn ngập tiếng cười, hạnh phúc.
Chúng em F0 cảm ơn anh chị và các tiền bối rất nhiều ạ :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

15 Likes

Tình hình này thì đường vẫn ngọt lắm

22 Likes

Chúc mừng tân gia nhà mới anh chị. :> :>

9 Likes

Em chào ngày mới a Rồng & mọi người nhé! Mừng a về nhà mới ạ! Chúc mọi người 1 ngày làm việc nhiều năng lượng!!!

12 Likes

Chào ngày mới PIC mới A Rồng :four_leaf_clover:

13 Likes

Em chúc anh chị ngày mới vui vẻ, may mắn ạ

12 Likes