Canh bạc cuộc đời!

E vẫn chờ cổ trong dòng dẫn dắt tuần sau của anh đó nhaaaa

16 Likes

Lúc nửa tỉnh nửa say là lúc hồn phiêu diêu và tìm ra những con ăn bằng lần e ah.Đủ trình thì mời chém

36 Likes

Im 2

23 Likes

Im 3

19 Likes

Cám ơn a !
Em qua nhà mới a chơi và học tập …Chúc a và cả nhà ngày giao dịch thành công ạ !

13 Likes

Thương em hương lúa mạ đồng
Chờ em chờ mãi đến ngày trổ bông .

11 Likes

em còn ngồi đây nha, rửa mặt rồi nha, chờ I am 4 của anh @Rongdo007 nữa là bữa sáng cẩu lương no ngập mặt!!

14 Likes

E chào ngày mới cả nhà, cảm ơn nhận định của a Rồng ạ

9 Likes

Dạ chị @hoathachthao em cũng học theo anh chị ạ, cảm ơn nhận định
quý báu của anh @Rongdo007 mỗi ngày ạ (hoài niệm kể từ khi anh Rồng điêù trị Covid19) . Thật không biết sao cảm ơn anh chị cho hết.

11 Likes

:star_struck::star_struck::star_struck:

14 Likes

Chúc mừng nhà mới anh Rồng, chúc anh luôn mạnh khỏe, bình an nhé

9 Likes

Im four

22 Likes

Vui vẻ, an nhiên, tửng từng tưng ngày mới nhé cả nhà - chị gái @hoathachthao, anh rể @Rongdo007 mùng hai lai rai vài cân thính nhé ợ!

25 Likes

Tks e Have nice day e nhé

16 Likes

Mỗi khi chị comment là điều gì đó rất năng lượng, năng lượng tích cực lan toả cho nhà mới anh Rồng. :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

8 Likes

Ngất cái bịch rồi đây! Ứng nghiệm! Sàng buổi cháo anh rể!

14 Likes

:smiley: :smiley: :smiley:

14 Likes

Mừng pic mới anh Rồng ạ.
Từ khi gặp dc Anh R em giác ngộ ra nhiều thứ.
Hy vọng được học hỏi thêm nhiều kinh nghiệm và kiến thức để nhỏ lẻ tụi em vững tin trên con đường chứng trường này.
Chúc anh R và mọi người ngày mới vui vẻ, an yên ạ! :smiling_face_with_three_hearts:

12 Likes

Cảm ơn những bài học anh @Rongdo007 đã chia sẻ với những người trẻ như chúng e. Yêu chị @hoathachthao và các anh chị nhiều ạ! Thực sự em là F0 xa bờ trước Tết. Lúc đầu cũng hoang mang, căng thẳng và mất phương hướng. Nhưng từ ngày biết đến các anh chị, em đã học hỏi và suy nghĩ rộng hơn rất nhiều. Học các anh chị tự tại và an nhiên. Những gì anh @Rongdo007 nhắc đến em đang thấm và cảm nhận!

13 Likes

Tks e ngày mới may mắn e nhé

16 Likes