Canh bạc cuộc đời!

:star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck:

Dạ anh rể! Anh cũng thế!

8 Likes

Uh thì ngấp nghé làm chi???
Pic này đang có Su ry đang nhìn
Biết rằng mod đã thả tim
Sao o nói tiếng cho R thêm vui

27 Likes

Chả liên quan vì mình là mình tàu o chơi

19 Likes

Niken lên đỉnh ok rồi,1 con tặng

34 Likes

Đã là canh bạc cuộc đời
Mà anh Rồng mở, thì đời thăng hoa
Khi anh đã nói “Rồng lo”
Là thương là quý, là cho đi nhiều!
Ai ơi phải nhớ một điều
Cuộc đời ai dễ trả treo vì mình?

22 Likes

E lại k có duyên vì hết xèng!hơi buồn k buôn đồng nát được rồi

5 Likes

E rất ít khi cmt trong pic nhưng vẫn theo dõi mọi ng nc vs nhau. Sống trên đời làm sao cho vừa lòng đc all mn ạ. A R bỏ qua hết mọi ưu phiền để cho cs nó tươi đẹp ạ. Rất cảm ơn những chia sẻ của a và c HTT. Vì vs 1 F0 như em chưa lĩnh hội đc nhiều nhưng cũng rất là trân quý ạ. Thanks all!

10 Likes

Thực ra mình làm gì, chơi gì, học gì, cũng ko liên quan hay ảnh hưởng nhiều lắm đến tâm hồn của mình, đặc biệt là thi ca nhạc họa. Trong con người dù thể hiện hay giấu kín ai cũng sẽ có cảm xúc với cái đẹp. Mà cái nhóm thi ca nhạc họa rượu chè nó là một phần trong đó. Cho nên, chưa có thời gian thì tạm gác, có tĩnh tại thì lại ra thơ thôi mà em! Vì đó là con người em rồi!

Thích là nhích!

19 Likes

Cho chị xin vài key word muốn nịnh nàng về cái gì, là ra được sản phẩm cho nàng. Là Sản phẩm may đo thiết kế riêng, duy nhất.

7 Likes

Cụ Rồng khỏe lại rồi . Chúc mừng cụ . :kissing_heart:

35 Likes

Tự bẻ chart ko cần lái luôn em ạ. May là giới tính khó bẻ =))

5 Likes

E xin phép thả haha vì đọc cmt của c em ko ngậm đc miệng ạ :laughing: :laughing: :laughing:

3 Likes

Cuộc đời sắc sắc không không.Te tè te té cho đời nó vui :nerd_face:

5 Likes

Nhưng khi anh đã hết mình
Tránh sao cho khỏi rập rình chung quanh

25 Likes

Chào nhà mới anh Rồng,
Vni nhìn chung cũng đang có áp lực đâu đây bởi nhiều tin tức thế giới không tốt. Anh chị em tập trung quản trị danh mục thôi, hạn chế mua đuổi hay mua ở điểm break, dễ xịt lắm.

34 Likes

K theo ý lái dễ ăn đạp k theo kỳ vọng được ạ!cây vol hôm nay quá lớn!k tránh được!

4 Likes

Khi nào thiên nam chạy e vào lại!lái đánh khét quá!e ra gửi lại dép làm tin vì cần tiền!hic

4 Likes

Đâu, vụ này đang theo chuỗi chị nói về con người chị mừ! Chị ko những đảo chiều nhanh như cổ phiếu mà còn tự bẻ chart ko cần lái, có mỗi giới tính là con gái bẻ mãi ko xong.

8 Likes

Ý e lại k để ý!tưởng vụ bẻ chart hôm nay của chị @hoathachthao !

6 Likes

Em chào anh trai, anh khỏe hẳn chưa ạ?
Em sợ xịt nên tịt tịt đáy đáy thì em sờ, còn lại đã lên bờ thì thu dép ợ

11 Likes