Canh bạc cuộc đời!

Lúc say mới ăn bằng nần được :rofl:

11 Likes

Canh bạc cuộc đời mang tính chất chơi 1 trận lớn chưa từng có trong cuộc đời mình.
Canh bạc cả đời thì ngày nào cũng chơi thì mệt ghê. :flower_playing_cards: :flower_playing_cards: :flower_playing_cards:

7 Likes

Thực ra vì chị hay cảm xúc, nên cũng có thể xuất khẩu thành thơ, cũng có thể tức cảnh sinh tình, mà cũng có thể thình lình gây khẩu nghiệp… Cuộc sống muôn màu em ạ :slight_smile: Nhớ tranh thủ có thời gian thì sang nhà anh chị chị chơi nhiều nhiều nhé, nhiều khi thơ chỉ lóe cái là có

18 Likes

Vâng a! cuộc sống cho đi là được nhận lại!k phải vật chất thì là tình cảm, sự kính trọng, yêu mến chân thành!

10 Likes

Thì ra em học chuyên văn, mấy hnay chị nhận ra em là một người nhạy cảm.

13 Likes

Chị đảo chiều như cổ phiếu nhỉ?kkk!

9 Likes

Lúc tỉnh thì ăn bằng lần =))

14 Likes

Sao chị có thể sáng tác được nhiều thơ đến thế ! :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes

Học thời gian ngắn thôi ạ!chứ e sở trường khối A!

8 Likes

=))) Rất là nhờnnnn

8 Likes

Nhưng mà mấy ai hiểu đâu?
Nhắc đi nhắc lại, trong đầu vẫn quên.
Cám ơn anh vẫn kề bên,
Ai quên thì nhắc, vững bền cấm sai.

14 Likes

Canh bạc để đời thì tuổi của em, chị nghĩ em chơi rồi đấy? Mà ko biết em chơi cào dùa hay xì dzách? Kết quả Nhân mấy rồi?

10 Likes

Tưởng ko đúng là hờnnnnn

11 Likes

Hình như còn nhớ được tiếng Việt thì chị còn ghép được chữ em ợ! Mà ngày xưa mọi ng còn nhờ làm thơ tán gái, ngày nay 4.0 rồi thơ tán gái của chị bị ế sồi!

11 Likes

Nhờ chị cho em vài bài khen vợ với ạ, thời tán gái qua rồi, giờ tới thời nịnh vợ ạ :rofl:

11 Likes

Ngày trước đi học em cũng thích làm thơ. Từ hồi đi làm kĩ thuật đến giờ khô khan quá không thể sáng tác nổi.

5 Likes

:yum: e chơi bài điểm bắt thêm 3 lá: 2 Q va 1 J.

3 Likes

Thế thì ở nhà xác định em làm Sen cho Nóc sồi, xin chân thành chia sẻ hạnh phúc này của em.
P/s: hnay xanh tím thì ko phải đi về giật lùi vào nhà đâu nhỉ?

9 Likes

Chuẩn lắm e ah

10 Likes

Mình lại tưởng tiêu đề này của anh @Rongdo007 lấy cảm hứng từ tên một bộ phim nổi tiếng của Đài Loan gì đó sản xuất năm 1979. Có liên quan không anh Rồng ?

8 Likes