Cảnh báo khẩn ! Ai ko muốn chết vào đây ngay ! Vào luôn

Thừa nhận đối thủ giỏi là bác đã nâng cấp bác lên rồi đấy! Hay

Thế mới bảo đỉnh cao tư duy!

Phải có những thg ngu vào chửi bới topic thì nhiều ng biết đến, chả mất đồng nào mà lại nâng tầm bản thân, đúng là đẳng cấp :))

Bác này được a7 thuê làm marketing phải ko? Chứ người bình thường không ai chửi dai như vậy? Haha. Còn slot giới thiệu mình với, mình muốn được gặp mặt a7 còn khó nên có slot quần chúng cho mình tham gia với! kkkk

10 năm nay anh lừa bắt nhiều thằng ngu sủa ko công giúp anh luôn nóng sốt và các pic ko bao giờ bị chìm. Nhờ đó thiên hạ biết đến cổ anh nhanh. A7 đi chỗ nào cũng nóng tưng bừng.kkk
Mấy thằng óc lợn này xỏ mũi dùng nó dễ quá. Khà khà !

2 Likes

Mịa đíu ai cần thằng baki2020 và Mr.H đi bảo vệ, bố f0 đây tiền bố bố phải lo mà không lo thì phải trả học phí thì mới lớn được các ku nhé

1 Likes

Minh Quân, Đỗ Phong và thg óc lợn Steven Nguyễn nữa, tụ hợp lại có mà 1 đống bu vào chửi bới chứ gì nữa :))))

1 Likes

Toàn những thg rảnh rỗi hết việc làm ấy mà, cơm đổ cho chóo ăn nó còn biết trông nhà giữ cửa cho chủ =)))

1 Likes

Cay cú lắm, trình độ thấp hèn ko dám thể hiện bản thân chỉ biết chửi bới thì làm gì cho đời, cuộc sống mãi mãi hèn ko ngóc đầu đứng lên đc :)))))

Bác Baki2020 chửi câu nào có sát thương chút đi kkk

Tội! :v

Nó có biết bị ng khác khinh bỉ nhục mạ là như thế nào đâu, bị quen rồi nên bị chửi tưởng ngta khen nó giỏi ấy mà =)))))

Biết đâu mồm chửi a7 còn tối ngủ thì mơ được như a7 hay đệ. Ôi, nỗi khổ gì bằng! Có đáng thương không, kkk

Bác chửi nó làm gì, đối với những thg như nó chỉ biết copy paste và nhấn enter khác gì con chóo chỉ biết sủa gâu gâu từ đầu tới cuối =))))

Mồm thì chửi nhưng lại ước ao đc như a7 rồi học trò a7 cũng nên, nằm mơ cũng cứ nghĩ mình đại gia trăm tỉ chục tỉ =)))))))))))))))))))))))

Nhưng vì tý sĩ diện vì lỡ mạnh miệng tuyên bố cái gì đó nên vẫn phải chửi. Võ đoán như thế có khi đúng! kkk

Bất tài vô dụng hết việc làm thì mới kiểu sinh lòng đố kị, học cái hay ko học chỉ thấy học bậy bạ xong vào chửi bới, nghĩ mà hèn cho cả 1 giống nòi :))

Bác ko để ý gì em thế! kkk

Chóo có mỗi 1 cái mõm nên đang cắn dở e mà bác =))))))))))))))))))

Chóo kiểu cắn càn cắn ko biết mệt mỏi ấy bác, chóo này mà đi chiến chắc nhất thế giới :))))