Cảnh báo khẩn ! Ai ko muốn chết vào đây ngay ! Vào luôn

CTD thì đúng là ăn cứt cả dòng họ :))))

Trúng bả ch.ó của A7 khiếp em nhỉ ??
Con mẹ nó muốn bịt mõm nó lại cũng ko xong.
Càng sủa thì cổ A7 càng tăng x5x10…càng cay cú sủa tiếp éo ngậm nổi mõm. Càng bị sỉ nhục ae bạn bè chạy sạch vì sủa quá ngu. Hu hú.
Vòng luẩn quẩn cũng quẫn đến chết.
Gần 10 thằng ngu bị dính bả ch.ó tâm thần chét rồi

2 Likes

a7 mở topic nhiều thế

Mày xem thế nào gọi thêm.thằng bố và thằng ông nội mày ra cùng sủa đê. Bố nói thật đấy mày sủa ngu quá để L14 x10. Sức mày sủa đéo ăn thua đâu, tác dụng ngược.
Bố bầy cho mày cách sủa:
Bảo con mẹ mày làm mâm ngũ quả. Xong khấn tứ phương. Tuột quần ra nhảy lên đồng, rồi cả nhà mày cùng sủa…may ra thắng đc bố. Hô hố

Bố hỏi thật mày 1câu, khi mày dùng 800% sức để sủa mà L14 vẫn x10. Thằng Quỳnh nó mất ăn ỉa mõm con mẹ mày. Mày có thấy sốc và đau đớn ko ku?? Mày có thấy bị sỉ nhục tận cùng ko ku?? Đêm mày ngủ có bị ám ảnh ko??
Hố hố.

Mày thấy NTC bố chỉ gãi nhẹ tý đã đi nặng. Trong khi mày bỏ công sức tru sủa ngày sủa đêm, sủa 3 năm L14 đéo giảm lại tăng cả chục lần. Mày bị tra tấn tinh thần thế chịu thế lol nào đc. Tao đéo sống đc như mày vì tao trọng danh dự. Đéo ai để kẻ khác chấp cả thằng bố con mẹ ra sủa mà sủa đéo ăn thua gì. Bất lực toàn tập. Hô hố

1 Likes

Sủa 3 năm thế chắc hoá điên r :v

Không điên cũng tàn tật tinh thần.kkkk

1 Likes

Ban lãnh đạo sử dụng vốn tốt thế này. 0 đồng marketing mà công ty nổi bần bật. Tính ra hiệu quả sử dụng vốn là vô cực.

Tìm đâu ra lãnh đạo công ty đỉnh như bác :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Thằng Baki nó sủa mạnh như này, triệu chứng sang tuần L14 bật mạnh rồi anh 7

Theo lời bác A7 thôi , mãi yêu

giải phóng mặt bằng xong cũng chưa đẹp được, nên chắc còn lình xình lâu lâu. Anh em nhỏ lẻ đi làm kiếm cơm nên cứ tập trung kiếm cơm, có dư thừa chút thì lại vào L14, đợi vài năm mới xx được.

1 Likes

Kinh, hnay lại đòi lên đấy. Không doạ ai đó call margin nữa à cụ :rofl:

xem cổ FPT như dạng phòng thủ Covid đc ko ae ?

Chửi chết mẹ con chóo @baki2020 sỉ nhục cả dòng họ nhà nó :))))

Bố hỏi con một câu nhé. Con sủa 3 năm L14 x10 để thằng quỳnh ỉa mõm con mẹ con bãi to tướng. Nhục nhã ko?? Tinh thần có bị loạn ko con?? Đêm ngủ có ác mộng ko con?? Hô hố

Sủa to nữa lên :))

Sủa tiếp :))

Thay vì A7 chửi mấy đứa đeo bám thì khi nào A7 thấy mấy con kiểu NTC, CTR. A7 gãi nhẹ cái cảnh báo cho mn học hỏi thêm bài học ạ.

Như kiểu A7 gãi nhẹ con CEO nữa ấy.