Cảnh báo khẩn ! Ai ko muốn chết vào đây ngay ! Vào luôn

Anh cho em hỏi là đến giai đoạn nào sẽ đẹp ạ?

đợi nó đẹp thì giá lên cao rồi, nên gom dần từ bây giờ là đẹp.

1 Likes

DIG bắt đầu phi mạnh.

Dạ. Thấy A7 nói có thể lên tới 1tr/cp. Anh thấy có khả năng đó không ạ? Và mất tầm 10 năm không anh nhỉ? Em chưa đủ trình phân tích nên muốn xin ý kiến góc nhìn và chỉ dạy của các đàn anh đi trước ạ.

Anh cho hỏi dư địa cổ BĐS đã đến đoạn ngon nhất chưa ạ

Cái này không ai đủ trình phân tích đâu. Thầy A7 mua giá thấp, giờ tính ra chắc cũng trên 100x rồi. Giá triệu với A7 là chắc chắn, trong tương lai, khi Thanh Thủy thành hình hài. Giờ thì còn tù mù, và còn tù mù vài năm nữa.

1 Likes

Vào tầm này đu thì còn om vốn lâu

Mày nên gọi con mẹ mày ra tuột quần chổng mông mà sủa. Còn mày muốn khoe tài giỏi thì gọi thằng bố và thằng ông nội mày ra làm chứng bố chấp tk. Thua tao bắt 2 đứa quỳ húp mỗi đứa bát cứt. Đủ danh dự và bản lĩnh làm đi ku. Ko đủ bản lĩnh thì cắn lưỡi chết cụ đi. Si nhục thế có danh dự chả đứa đéo nào sống nổi. Ae bạn bè nó khinh
Hô hố

Mày khoe giỏi thì bố chấp cả thằng ông nội thằng bố mày đọ thua tao ỉa mõm chúng nó. Thế đẳng cấp ko con??
Mày nghĩ mày sủa ngu thắng nổi bố thì bố chấp cả con mẹ mày tuột quần chổng mông tru sủa xem thắng nổi ko?? Hay vẫn như mày sủa 3 năm tăng hàng chục lần. Hô hố
Đẳng cấp phải như bố đây này con lúc nào cũng chấp cả dòng giống gia tộc nhà mày sủa.
Hô hố

Chóo lại tăng xông rồi :))

1 Likes

Xa là nhớ, gần nhau là buồn cười =))

Mệt mỏi lắm, chóo cứ sủa mà thấy não lòng :))

bác bi quan về covid quá :))