Cảnh báo khẩn các ae chứng sĩ ! Dấu hiệu thảm sát, ko đọc chết đừng đổ tại số

DẤU HIỆU THẢM SÁT !
6 tháng media ko ngừng bơm vá bank thép để lùa nhà đầu tư vào múc nhưng cứ xì dần ko ngóc nổi vì tiềm ẩn nợ xấu khổng lồ cả triệu tỷ, lại bị ép hạ lãi suất đầu ra, các công ty ck hết hạn mức magin 150.000 tỷ, tất cả đã full. Sắp bơm tiền khủng kích cầu, cứu kinh tế… Dự báo sẽ về thời kì lạm phát cao và kéo dài , các cổ bank thép và cơ bản khác sẽ bị chiết khấu lạm phát trở nên đắt đỏ gấp 2-4 lần. Dòng cổ đất trú ẩn lên ngôi. Các công ty ck kẹp bank thép ngập cổ ko muốn nhà đầu tư sang bds, họ chim lợn, media viết bài đe dọa cảnh báo, môi giới gửi mail khuyến nghị bán cổ đất…đủ mọi trò hèn nhưng cổ đất vẫn luân phiên xx lần bất chấp các thể loại chim lợn bởi đó là Ý trời bắt cổ đất lên ngôi Vua trú ẩn thời lạm phát bơm tiền.
Dự báo sẽ có thảm sát ở bank và thép khi giá thép đã đạt đỉnh và rơi tự do. Bank thì căng magin mà cứ xì dần đều sẽ có làn sóng bán tháo Tất cả sẽ đổ về cổ đất trú ẩn chống tiền mất giá.
Bảo trọng !

125 Likes

cám ơn thầy

1 Likes

A7 cẩn thận đội lợi ích nhóm

1 Likes

Trú ẩn SCR được không A7?

2 Likes

nay múc CEO có hợp lý ko anh. cảm ơn A7

1 Likes

Chuẩn ạ

Ý Trời rồi

4 Likes

bác ơi SZC chơi đc k ạ @Sieucophieu12345

NHỜ THẦY Xem giúp mã LDG với ạ

Chơi sóng thần đất ở. Sẽ giàu nhất vì đất ở bơm.tiền nó tăng cấp sô nhân

12 Likes

Thái Phạm vừa bình luận cp BDS đấy ạ KHI ĐẦU TƯ CHỨNG KHOÁN ĐƠN GIẢN CHỈ CẦN: ANH ƠI CHO 3 CHỮ CÁI NHÉ. PHÍM CON NÀO ĂN BẰNG LẦN... - YouTube

1 Likes

Cứ Dig mà xúc thôi ạ

1 Likes

Cứ DIG L14 theo thầy A7

2 Likes

Mấy đứa em không biết LDG thấy giá thấp mua 10k .nhờ xin ý kiến của a/c và thầy A7

2 Likes

Múc được CEO là sự may mắn khi chơi CK :v:

6 Likes

LDG thì lởm. Nhưng vào sóng thần bds thì cứt dính đất cũng tăng.
Kkk

29 Likes

Cảm ơn bác rất nhiều ạ

1 Likes

Hay quá a ơi

NDN và NTL có ok không bác Sieucophieu12345

kkk