Cảnh báo khẩn các ae chứng sĩ ! Dấu hiệu thảm sát, ko đọc chết đừng đổ tại số

A7 đánh giá con PWA thế nào, nó cũng đang thuộc dạng cổ bđs giá rất rẻ

Anh ơi, LIC thì sao ạ?

Ngon nhé. 5X đấy. Đất sạch ngon. Ngắn hạn thì lái đánh hơi phũ. Phải chịu đc lõm

Mong a cho nhận xét về CII đất vàng Thủ Thiêm, BOT cùng nhiều dự án khác ạ :slightly_smiling_face:

Thầy cho e hỏi tý. L14 dự án 3 nghìn tỷ. Coi như gấp 10 lần giá trị thực thì tương đương 100.000. Giá cô phiêu bây giờ 300.000 liệu có gấp 3 lần giá trị thật ko

PWA có đất sạch gì ngon thế bác?

Đúng đấy, bơm tiền thì con nào cũng lên không cứ BĐS, BĐS có cái dở là đang lỗ, đất đai cắm hết ngân hàng rồi từ 3 năm trước từ 2018 đã phải thế chấp NH, vay trái phiếu lãi suất cao 14-15% bọn này cũng rẻ rách thôi, nếu áp chính sách như tàu thì nó còn XUỐNG CHỨ KHÔNG LÊN ĐƯỢC. Mình cũng lõm bao nhiêu % NIM vì con CII đến hết ngày chốt quyền nó còn KHÔNG CHIA Cổ tức nữa…bựa vãi… Giờ AE vào nó cứ ESOP cho nhân viên mấy chục % cổ phiếu thì cũng chít. Giá nó cứ đẩy lên nhưng bán tay phải qua tay trái có ai mua đâu? con XXx trên 200K/cổ ai mua? từ 100 Cổ / lệnh đã là bao nhiêu tiền rồi, đừng FOMO. Cũng ko nên vào VN30 lái và tây nó cầm nhiều, chẳng con nào tốt hơn con nào đâu NHƯ NHAU, HÃY ĐỪNGf laÀ 90% nhaf ddaauf tuw THUA LOOX …tốt hơn hết cứ vào PENNY như mấy con nền tảng Kỹ thuật tốt do COVID nó bị Lỗ tý mà đánh, tiền AE mình nó vẫn trong túi AE nhỏ lẻ mình còn hơn vào túi mấy tay bụng bự, hay mũi lõ…kể cả lái xả AE vẫn ôm thêm được và bắt chấp vì mình tiền tươi chứ mấy cổ kia toàn 30k-100k nó xả AE tiền đâu ôm xuể, nó lại nhiều CP chia liên tục…PENNY là số 1

Bố này nói một thôi, một hồi thì cũng không có tí lý luận nào cả.
Cũng chẳng có phương pháp hướng dẫn tại sao phải mua CP như vậy ?
Nói chung là nói luyên thuyên :)))

1 Likes

Trước khi hỏi cần xem lại dự án nào 3 nghìn tỷ ? dựa vào đâu đưa ra thông số này ? định giá với phương pháp gì ?
Còn ông hỏi thế tôi còn đéo muốn trả lời huống chi Thầy A7.
Như vậy có 2 trường hợp:
1 là ông là F0: nếu ông là F0 thì đọc kỹ và tìm hiểu.
2 là ông là Chim Lợn: Thế thì biến.

2 Likes

Cháu viết Tiếng Việt còn sai bung bét kìa Cê Kô ơi ? Con Vịt Lông vàng … Lúc nào bị vặt hết lông đến quỳ lạy bác chỉ cho cách đếm cua nhé .

Nếu có ý định bỏ hết sự ngu suẩn bái thầy A7 , thì đừng tỏ vẻ biết định giá cổ đất , loại ngu nên ngoan đừng tỏ vẻ nhé cháu .

Lỗi của cháu học ít nhưng lại lên mạng phân tích mổ sẻ những thứ ngớ ngẩn đấy cháu , Cháu xem Anh Vượng Bán Mỳ Tôm về Việt Nam thành tỷ đô nhờ đâu nhé , cháu nên bớt nghĩ nhiều khi còn đang ngu , tạm hoãn lại suy luận vì khi ngu , thì cần cù + ngu suẩn = phá hại , nên tập trung đèn sách tôi kinh mài sử đã nhé . Chúc cháu sớm tiến bộ

Cho e xin ý kiến về con SGR với các bác

DRH giữ có được không thầy Sieucophieu12345

Lậy giời, biết rồi, khổ lắm, nói mãi.

Cảm ơn a7 lại một bải viết kinh điển nữa của thầy, ai hiểu được bài này sẽ không bị mất phương hướng đầu tư trong thời gian tới. Em hiểu thế này thị trường sắp tới sẽ có nhưng rung lắc dữ dội do chiến dịch làm lành mạnh thi chứng khoán, BĐS và nhà đầu tư rời bỏ cổ bank, thép tất cả để đón con sóng thần cổ BĐS sắp tới vì vậy cần phải tuân thủ nguyên tắc. 1: Không magrin hoặc có thì lệ không được vượt quá 20%; 2: Ôm chặt cổ phiếu BĐS ngon và chờ đợi.

cho e hỏi về cii có triển vọng gì ko ạ

:stuck_out_tongue:

Cảnh báo về cổ ngân hàng. Bấm để xem chi tiết.,.,

Cảnh báo