Cảnh báo ! Vụ lùa gà khủng khiếp nhất lịch sử ck

22 Likes

11 Likes

15 Likes

Gà theo A7 triệu đô trăm tỷ hơi nhiều. Sẽ có gà nghìn tỷ nhé

13 Likes

E theo a 7 cần 500% là ấm lắm r. Kaka. Thừa e cũng ko lấy thêm đâu

12 năm qua có người x100 lần rồi em. Tương lai họ đại gia nghìn tỷ đấy

3 Likes

A7 cho e vài nhận định về con idj. Liệu có lướt sóng được ko a

Anh ko khoái codotel vì thực chất ko có lãi và quan hệ lằng nhằng với Apec. Ko rõ ràng của IDJ bao nhiêu, Apec bao nhiêu. Game thì lướt nhưng bảo trọng

4 Likes

Thầy A7 cho em xin nhận định SCR ạ. Cảm ơn Thầy.

Vâng a. E thấy có cũng có tí lãi mà đi vay nhiều, về cơ bản tài sản ko có j khi lên báo cáo chốt lời codotel. Ngồi nghe a chém xem cả ngày ko chán, bỗng nó ngấm vào đầu lúc nào ko hay kkk

1 Likes

SCR chủ yếu chung cư. Xây rất tốn nguồn lực nên khó bay xa. Tuy nhiên vào sóng BDS cũng tăng giá đc. Tập trung vào bọn đất ở như L14. Nó giá vốn 1 giá bán 10 nên làm chơi ăn thật… Càng ủ đất nhiều khi giá đất xx lần siêu giàu

6 Likes

A7 cho em hỏi DIG tầm nhìn bao nhiêu năm ah

Cầm hết chu kì bơm tiền đầu tư công+ cung tín dụng mà hưởng giàu sang. Vừa trú ẩn chống tiền mất giá.
Bơm tiền đất cát nó ghê gớm lắm. 2007-2011 anh đây ko ôm đc tài sản gì, nhìn đất hồ văn quán hà đông 3 năm tăng 25 lần mà đau hơn hoạn.
Nên chu kì này anh sưu tầm toàn đất hồ trung tâm tp vị trí hệt hồ văn quán năm xưa…soi vệ tinh xem hồ nam minh phương L14 giống ko??
Kkkk

9 Likes

Bơm tiền vài năm mà ông nào ko ôm đc tài sản gì là tay trắng đó. Bài học xương máu A7 đã phải đổ. Tin A7 là giàu. Chỉ tiếc là đám đông nhận ra sẽ luôn quá muộn

5 Likes

Có nên margin để ôm ko a. Nếu có bn là hợp lý.

Hạn chế magin. 20% thôi để tránh rủi ro ngắn hạn. Còn dài hạn chủ động đc nguồn vốn có thể nộp thêm vào thì magin vô tư. Sóng bơm tiền khủng tài sản sẽ bị tranh cướp nhanh thôi.

3 Likes

Kinh tế bị covid tàn phá thế này GDP âm, thất nghiệp tràn lan, nợ xấu bùng khủng khiếp. Chính phủ nào cũng phải chấp nhận đánh đổi bằng bơm tiền khủng để hồi sức kéo dài thêm 4-6 năm. Còn hơn là chết ngay và luôn. Nên ôm tiền lúc này rủi ro lớn nhất

6 Likes

Em cũng dùng margin tỷ lệ khá cao nhưng em chịu đòn đc. Đợt trc em mua sớm hồi t5 giá 26. Nó quật về 22 em vẫn ôm lỳ

1 Likes

NHA chơi đc. Định giá còn rẻ lắm. Nhưng về dài thì tầm thua L14. Vì chiến lược L14 toàn đại cao thủ siêu đẳng cấp trăm lần họ tư vấn

4 Likes