Cao thủ vào ăn hàng BĐS hôm nay?

, ,

Tây nó âm thầm múc đi 49% cty rồi kìa Bác. lúc ae chửi nhau bán rẻ mạt nó múc lên tàu ngồi im rồi. DIC mới công bố tỷ lệ sở hữu nước ngoài.

1 Likes

Setup lại cơ cấu cổ đông, big deal!

1 Likes

rồi xong,DXG,IDC,IJC…nằm im thôi,nhảy tới nhảy lui chỉ giàu cho SSI

lại trùng máu với Pro DXG,hehe

HDC sẽ khoẻ hơn tất cả đấy bro (hàng nhỏ gọn). Big zi vào DIG DXG

Nói thật là IJC hạng B thôi bro.

thôi xong hết rồi,kg nhảy nữa,cầu mong tất cả đều mạnh,IJC cũng còn ít để theo dõi thôi,hiihi

1 Likes

ỐI NGUY HIỂM QUÁ ! Hàng triệu tk ôm tièn , tiền ngập các công ty ck, chim lợn rợp trời. Ông đéo nào cũng mong giảm nữa để mua mà cổ lại cứ lù lù tăng trong nghi ngờ. Thanh khoản thì bé tý, đáy sâu hun hút, giá khuyến mãi. Trung quốc siết bds phải trả giá GDP suy giảm sập tan hoang. Bank nguy cơ nổ dây chuyền… giờ phải quay xe sửa sai bơm tiền tháo cống để cứu. VN quay xe là chắc. Bank là thằng trùm cuối siêu full magin đất, bởi 80% tổng dư nợ bảo lãnh thế chấp bằng sổ đỏ , siết khác gì tự tay cắt chim ?? Các công ty ck họp nhận định, vni thiếu đồ chơi bởi các ngành ít kì vọng, bds mà ko dẫn sóng thì cũng chả có vẹo nên nhiều công ty sẽ múc cổ bds và lại khuyến nghị…kkk
Khi cổ cứ lù lù tăng trong nghi ngờ vượt đáy 50-100-300%… là lại nóng như chảo lửa… cơ hội giàu nhất là khúc tăng trong nghi ngờ đan xen sợ hãi, thanh khoản bé, nhiều kẻ ko dám húp cứ ôm tiền chờ tín hiệu up rõ ràng…cổ đi xa dần dến khi nó tăng nhiều lần chịu ko nổi lại đua.

13 Likes

BĐS TOP 1 đang có dòng tiền tham gia mạnh sau kết phiên 27/7/2022 em gửi kèm các bác TOP mã BĐS mạnh theo PTKT

1 Likes

Nhà mới DIG, mời mọi người tham gia

1 Likes

Nhà dig bự lại cứ tưởng ngà đít bự. Haha

E đang khấn:))) sắp về bờ

Em làm 1 bụng HDC vs DIG rồi, Mỗi tội đều đang gồng lỗ đợi ngày về bờ, Bác thấy IDC thế nào, em cũng ôm 1 ít và thấy ổn

1 Likes

Giờ ko cần khấn đâu. Nó cắt EMA lên như vậy cả dòng, thì ăn 3-6 tháng. AE về bờ hết. Nhưng chớ nhảy sang nhóm khác. Các nhóm khác dòng tiền đang âm.

1 Likes

IDC chạy trước rồi bạn ah, sắp về đỉnh của nó như VGC. DIG cách đỉnh 180%, HDC cách đỉnh 110%, còn xa lắm.

1 Likes

Chính vì vậy mình chọn cổ đất thương mại hạng A này, mà ko vào BĐS KCN mặc dù ae đều đang có ăn cả.

1 Likes

theo bác thời gian về đỉnh cũ mất bao lâu

3-6 tháng.

Cuối năm DIG break 125 không phải cái gì quá xa vời bác nhỉ?

Cụ 7 định giá 500, nhưng mình chỉ mong nó về bờ thôi cái đã.

1 Likes