Cao thủ vào ăn hàng BĐS hôm nay?

, ,

Cuối phiên HDC, DXG kéo VNI mạnh quá kkk

1 Likes

Bà Rịa giờ dân giàu quá bác nhỉ?

1 Likes

Thu nhập đầu người thua gì thành phố lớn đâu cụ

tam mã đang phi…đồ chơi chính hiệu .

1 Likes

AE cẩn trọng ko bị mất hàng nhé. Gần chục tỷ USD sức mua đang dư ở các ctck vì chờ FED, ae bán ác 4-5 phiên vừa rồi đang full cash chờ mua. Ai mạo hiểm lắm mới mua trước tin lãi suất của FED, số này ko nhiều đâu, hoặc cơ bản mới chỉ mua thăm dò trước đó. Tiền còn nhiều.

1 Likes

Nhưng MG toàn thị trường vẫn ở mức cao bác nhỉ, vẫn tầm 120k tỷ, mà e thấy lực đẩy chính cho ttck vn phần lớn do mg

1 Likes

Cái thằng viết bài margin cao khả năng nó đang cầm cash hô vni sập để ăn hàng đấy. Sáng nay lại thấy nó pr múc húc xúc rồi đấy bác. Còn ai viết margin cao thì bác biết rồi, trước nó lùa ace Hag đấy thôi :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Ko đâu bạn, cách đây 15 ngày thì lượng tiền dư sức mua khoảng 4 tỷ USD. Trong 5 ngày vừa qua đa số hạ tỷ trọng hoặc bán hết tk để ngóng Fed nên sức mua tiếp tục nở ra, loanh quanh 6-7 tỷ usd sức mua đang chờ tín hiệu thị trường.

Thực ra mình nên tham khảo thông tin đa chiều, nếu phản biện thì mình thích những phản biện có cơ sở chứ đừng nói theo cảm tính bạn ah

1 Likes

Chuẩn. Mình đang đánh giá tâm lý người Vịt mình, đa số sẽ hạ tỷ trọng hoặc cash out trước Fed họp. Vì ai cũng ca ma run cả mà.

Số liệu này bác chắc chứ ah. Em cũng nghĩ lúc xấu thì nước rút đợi nước lên thuyền mới ra khơi, chứ tiền để ngoài nuôi muỗi cũng biết làm gì đâu, Rất thích câu của A7 là vni giờ ngoài cổ đất không có đồ chơi thật

1 Likes

BĐS vào sóng dài sẽ ăn 3-5 lần là thường. Tuyệt đối ko nhảy sang nhóm khác. Các nhóm khác dòng tiền âm nặng, từ dầu, thép, thuỷ sản, may mặc đều dòng tiền âm. Dòng tiền bigboys đang đẩy vào cổ đất, bank và chứng. Đất sẽ giúp AE về bờ nhanh nhất trong 3 nhóm tiền dương này.

1 Likes

Chúc ae nhà D ngày mới vui vui

Nay DIG lại lead BĐS ấy chứ.

1 Likes

nóng quá,đang canh chốt GEX múc DXG,mà 2 con cùng tăng đang lưỡng lự,hic

1 Likes

Cân nhắc DIG.

1 Likes

DIG thì có đại ca 7 bảo kê,nhưng thấy tiền vào DXG khủng quá,đến lúc hết hàng đè thì như thùng thuốc nổ,ngựa đứt dây cương theo kg kịp,lịch sữ cũng chứng kiến biết bao lần DXG điên,thôi chọn DXG vậy giờ ngồi canh chot GÊX

1 Likes

Hạng A có DIG HDC DXG.

1 Likes

HDC thường tím vào gần ATC. Trong phiên cho AE múc mà ko múc là sẽ có lỗi.