Cấp báo cấp báo! Tin khẩn cấp ae ơi

, , , , ,

2 doanh nghiệp trúng đấu giá đất Thủ Thiêm đã gửi công văn cho UBND TPHCM đưa ra phương án cụ thể nộp tiền đất Thủ Thiêm, trong tháng 4 này sẽ đóng trước 15%. Cổ BĐS + Đầu tư công sẽ dẫn sóng VNi, cơ hội vô cùng lớn sinh ra trong nghi ngờ và sợ hãi:

" Cụ thể, hai doanh nghiệp này xin kéo dài thời gian nộp tiền trúng đấu giá đất và các khoản phí liên quan, bao gồm tiền phạt chậm nộp đến tháng 9-2022 (tháng 4 nộp 15%, các tháng 5, 6, 7, 8 mỗi tháng nộp 17% và tháng 9-2022 thanh toán toàn bộ số tiền còn lại) "

4 Likes

Chuyến tàu cao tốc chuẩn bị khởi hành

1 Likes

thế là bds được cứu rồi ah ae

Hiện tại nhiều cổ bds có mức giá chiết khấu rất tốt mà cách đây vài tuần nhiều người thèm muốn. Một cơ hội rất lớn :smiling_face_with_three_hearts:

Nghe ảo vậy, hay là sợ bị vào khám nên quyết xanh chín 1 trận này? :))))

Ảo hay ko thì hôm nay là 7/4, và 2 doanh nghiệp sẽ nộp 15% trong tháng 4 này. Bạn nghĩ ngày 2 doanh nghiệp nộp 15% thì các cổ đất tốt còn giá này để mua hay sao

Nộp thì là tốt cho bđs thôi (tôi đang cầm dig mà)
Nhưng tôi thấy có lẽ 2 ông này sợ chugn số phận với THM nên giờ quyết xanh chín 1 phen.
:slight_smile: để xem diễn biến sao

2 Likes

Văn vở quá, điều tra kỹ, ko thể để ruồi nhặng làm nát thị trường số 1 Vn được…nản

Như tôi đã nói ở trên. 1 cơ hội lớn sinh ra trong nghi ngờ và sự sợ hãi. Ai bản lĩnh hơn người đó thắng

Sợ 2 cty này cũng buông thôi, cty ảo ma lắm, tiền đâu mà làm

VTP đứng sau

Lần này mà ko thắng lớn với cổ đất + đầu tư công thì rút hết tiền mua đất. Ko việc gì phải bu ngành khác ăn li ăn line

Chuẩn. Sau cơn mưa trời lại sáng thôi.
https://zingnews.vn/2-doanh-nghiep-…iem-xin-nop-tien-thanh-6-dot-post1307959.html

1 Likes

Trạng chết chúa cũng băng hà. Với tình hình vĩ mô hiện tại nếu cổ đất ko dẫn sóng thì dòng tiền rối loạn rút ra nghỉ chơi hết

Có được đồng ý đâu bác , thuế tphcm bảo phạt 1 tỷ / 1 ngày kìa

0.03% mỗi ngày tương đương 0.9% / tháng thì đơn giản thôi bác. Ko chịu thì gộp tiền lại đóng mỗi lần 50%

tốt lắm…của đi thay người

1 Likes

…nay các CP các anh T, mượt, bẩn, A…đều đỏ… ae giữ mệt quá rồi

1 Likes

Chắc tuần sau mới tốt đc

chuyên gia Lối cũ ta về dự đoán trên KHỚP LỆNH là ít nhất hết quý II, tháng 6…ae có cơ cấu chú ý nhé ko ôm dài hạn, càng ngày càng xa bờ