CẬP NHẬT! Quy định diễn đàn F247: Điều khoản sử dụng dịch vụ f247 và xử lý các vi phạm nội quy

mod ơi! xin thêm cái nút block, có đc ko ạ

mong Mod cải thiện tình trạng văng tài khoản khỏi f247, nhiều lúc muốn tương tác mà không được, về lâu dài lượng người tham gia thị trường chứng khoán càng nhiều, thành viên trong diễn đàn cũng tăng lên. Nếu không khắc phục kịp thời thì tình trạng này càng lúc càng nặng hơn, cảm ơn Mod, chúc mọi người giao dịch thành công

1 Likes

Bác tạo nick mới đi ở ẩn à

Bác tag thì thêm @ rồi Mod để hiện ra thêm nhiều mod giúp bác, sợ bác Suzy bận không xem được

1 Likes

Sao bài mình đăng đợi mãi chưa duyệt

Mình đăng bài gần nhất sao chưa dc duyệt ad ơi

Bạn ơi! Xem giúp mình sao mình có 1 bài đăng ko đăng dc

Mod đã approve bài của bạn r nhé, lý do bị treo chưa đc đăng vì có link Z.alo.

Hi @Suzy. Có thể đọc các bài viết trên diễn đàn bằng cách offline ko ạ? Nhiều khi điều kiện ko có internet/ chậm / lag. Mình muốn lưu thông tin lại để đọc offline có dc ko ạ? Cám ơn admin

Quy định là viết bài và bình luận đều ko được dẫn link ■■■■ à ad

@Dinhgiasieuco123 bạn kéo lên trên cùng của topic này để đọc toàn bộ nội quy nhé.

Mod xem giúp bài mới của mình lạc đâu rồi ạ

Bác @Suzy cho em hỏi chút ạ : khi đọc một câu trả lời , vì nó không có trích dẫn câu hỏi, nên em bấm vào phía bên phải để biết câu hỏi là gì, sau đó em muốn quay lại vị trí của câu trả lời thì phải làm thế nào

1 Likes

Việc lên level được tính dựa trên sự đóng góp của mỗi thành viên. Hệ thống sẽ tự động up level nếu bạn đủ điều kiện. Việc block ở 1 cấp độ không áp dụng theo cá nhân cụ thể, nếu thay đổi sẽ là áp chung cho cả hệ thống, ảnh hưởng đến các thành viên khác. Do đó việc này Mod sẽ giữ nguyên hình thức up level như hiện tại bạn nhé.

1 Likes

Bạn đọc hướng dẫn tại đây nhé: Nội quy F247- Nơi trăn trở, muộn phiền được chia sẻ cùng BQT - #323 bởi Aquarius01

1 Likes

cái pic hôm qua mk tạo cái gì gấu gấu đấy sao lại bị xóa rồi đấy mod ơi

Điều kiện ntn là thành viên gạo cội mod ơi. Mình tham gia TTCK cũng 16 năm rồi. Và cũng nổi tiếng với nhiều deal dẫn dắt ae ở diễn đàn f khác với các deal như: VEF, VCG, VCR, BHS - SBT, CCL, TIG. Tất cả các deal mình chia sẻ mn đều ăn bằng vài lần và chưa ai chết cho đến giờ. Trước mình dùng nik là Thangnd9780 nhưng ở chỗ f khác. Nếu đủ đk xin mod đặc cách cho huy hiệu " thành viên gạo cội ". Tks mod !

Ôí trời ơi cổ phiếu HOT nhất tuần rồi lại là TGG! nhờ mod xóa giúp bài này ajh vì nó đạt mục tiêu rồi. Cảm ơn mod

Thị trường giảm 30đ mà TGG, BII trần cứng. HST Louis Holdings nhất Tam sàn bài này nữa ah

Đề nghị các mod,min xử lý nick giả @Mr.khoai đi lừa người

4 Likes