CẬP NHẬT! Quy định diễn đàn F247: Điều khoản sử dụng dịch vụ f247 và xử lý các vi phạm nội quy

A nhờ mod @suzy đóng hộ a pic Canh bạc cuộc đời.Tks e

5 Likes

@Rongdo007 Suzy đã đóng pic anh nhé.
@Cuoptau nick tạo sự nhầm lẫn với MrKhoai đã bị khoá rồi nhé.

3 Likes

Cám ơn mod susu xinh đẹp nhé,còn nick@Mrskhoai mở ra để lhwaf đảo nữa đấy

1 Likes

Hi mod @Suzy !
Tình hình là hiện tại mình và một số bạn khác trong F247 đang rất mong mỏi F247 ngoài nút Tim thì có thêm nút Ha Ha! :rofl:
Không rõ tình hình mod và admin có thể update thêm được không?!
Xin chân thành cảm ơn! :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

mod cho hỏi, mấy hôm nay mình bị mất chức năng follow. giờ mình làm sao nhỉ

Hiện tính năng follow đang có 1 số thay đổi như sau:

• Người mình follow và người đang follow mình: vẫn không có gì thay đổi, không bị mất thông tin

• Thông báo về tương tác của người mình đang follow: hiện tại sẽ không có notification như trước đây, mà thay vào đó, mọi người vào trang cá nhân của mình, chọn phần follow => chọn Feed để xem bảng tổng hợp tương tác comment/ topic của người mình theo dõi nhé.

• Hiện tại chức năng theo dõi vẫn hoạt động, mặc dù có hiện tượng xoay vòng nhưng khi bấm follow thì nick đó đã nằm trong danh sách follow của bạn rồi. Việc xoay vòng gây hiểu nhầm thì bộ phận IT đang xử lý khắc phục mọi người nhé.

1 Likes

Làm phiền BQT chút, mình có bình luận trong pic này mà không biết bị xóa vì lý do gì

Thân gửi @Suzy @SuperModerator
Tôi thấy có vài người lười biếng mở một topic mà chả viết gì chỉ quăng cái link youtube của họ vào đây, ví dụ một số môi giới.
Như vậy chả có ích gì cho cộng đồng ở đây, vì ai muốn coi youtube thì lên youtube mà coi, còn vào đây để trao đổi thông tin và ý kiến.
Tôi góp ý là không cho phép làm như vậy.
Trân trọng.

5 Likes

Những topic như vậy thường sẽ bị các mods xoá, không cho đăng nhưng sẽ bị sót một số topic do lượng bài mới lên nhiều. Các thành viên nếu thấy tình trạng spam link youtube như vậy thì report cho Mod xử lý nhé. Cám ơn bạn đã góp ý.

2 Likes

@All
Diễn đàn vừa cập nhật tính năng Tin mới- 1 hình thức của bản tin tổng hợp các tương tác, bài đăng của những người mà bạn follow trên cùng 1 trang để dễ theo dõi. Chỉ cần click vào icon hình chuông ở góc trên cùng bên phải màn hình.

1 Likes

Mod xinh đẹp ơi,nếu trong 1 topic mình phân ra nhiều trang thì dễ thưo dõi hơn kiểu bg mod ạ.Nếu thay đổi làm sang kiểu đấy thì mod càng xinh đẹp hơn

1 Likes

Làm thành trang dễ lật hơn mod ơi! có top hàng ngàn comnt dê chuột luôn bị đơ …

TKS mod

@mod ơi làm sao đổi dc tên nick nhỉ tên xấu quá

Xin hỏi tại sao lại xoá chủ đề tôi tạo? Tôi có vi phạm gì không?

1 Likes

Mod ơi, hiện tính năng chặn các reply từ 1 thành viên nào đó chỉ sử dụng được nếu thành viên đó công khai hồ sơ thôi, các thành viên không công khai hồ sơ thì mình không chặn được. Hy vọng diễn đàn phát triển thêm tính năng chặn cả các thành viên không công khai hồ sơ nhé. Cảm ơn các mod :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Mod ghi nhận ý kiến đóng góp này của bạn nha, cám ơn bạn :blush:.
nhờ @SuperAdmin note phần này giúp Suzy nhé :heart: .

1 Likes

Vp mod @suzy đối diện nhà tôi thì phải ? Dịp gần nhất mời mod cafe đc ko ?

Phải copy mới “trích dẫn” được Mod ạ!
Đề nghị thêm chức năng “trích dẫn” từ nút “reply” luôn cho tiện.
Tks Mod!

1 Likes

Thêm kiến nghị nữa là khi cmt thì nếu muốn xoá sẽ không nên có phần hiển thị như dưới đây:

1 Likes