“Nóng “ Đường đến Đại Hội Cổ Đông 2022 - Cập Nhật thông tin 24/7 trực tiếp tại đại hội cổ đông các doanh nghiệp

HAG, CII, LDG có plan không các bạn?

1 Likes

Mod sẽ check lịch và báo lại khi có thông tin về việc uỷ quyền họp hoặc có member đi họp cụ thể. Bạn theo dõi pic này để nắm thông tin nhé.

3 Likes

Có lịch của TCM k ad : (

h không theo dõi dc mọi người ak mod. Toàn phải vào pic mới đọc dc tin thôi a. không có thông báo a

Hiện tại đã có nhiều anh chị em kết nối đến BQT để hỗ trợ tham gia cung cấp thông tin về các buổi họp ĐHCĐ của một số Doanh nghiệp.
BQT sẽ sớm update cho mn về danh sách các doanh nghiệp mà BQT đc uỷ quyền và những doanh nghiệp có anh chị em NĐT F247 tham gia gửi thông tin về.

1 Likes

Bạn xem thông báo thay đổi & nội dung hướng dẫn tại đây nhé.

1 Likes

cám ơn a

Em xin 1 lot LCG ạ

1 Likes

ae muốn giàu thì mua LDG ở 2x
đừng chờ đến khi LDG ở giá 3x,4x,5x,… rồi lại giá như :slight_smile: :dancing_men: :slight_smile:

1 Likes

Có ai đi gặp anh Tuấn với bác Hạ thì gửi lời chào cho em nhé :slight_smile:

IDC tổ chức họp trực tuyến vào ngày 19/4/2022. Có gì hôm đó nếu rảnh mình sẽ cập nhật nội dung cuộc họp cho anh chị em IDCer trên diễn đàn :smiley:

4 Likes

Thay mặt BQT, Suzy cám ơn bạn trước nhé! :blush: Hy vọng sẽ sớm nhận thông tin thú vị của IDC từ bạn.

2 Likes

vậy ĐHCĐ của FLC sắp tới sẽ ntn các bác nhỉ :joy: ?

1 Likes

LDG . … .

1 Likes

Rét run :smirk: chỉ khổ chủ tịch mới và ban lãnh đạo

1 Likes

LDG, GEX và ASM là 3 mã mình quan tâm lớn. Hy vọng f247 có plan cho những mã này.

2 Likes

BQT sẽ công bố lịch họp và tin tức theo tuần để mn theo dõi nha.

2 Likes

Hi vọng mod cập nhật tình hình hộp cổ đông Idc ạ

1 Likes

Sáng xanh chiều đỏ thế này thì thị trường đi về đâu

1 Likes

Kế hoạch thời gian địa điểm khi họp công ty họ sẽ gửi giấy mời đến tận nhà cho dù mình chỉ cầm có 1 cp, vì vậy ai có thời gian thì cứ thế mà tham gia thôi. Năm nào chẳng vậy

1 Likes