“Nóng “ Đường đến Đại Hội Cổ Đông 2022 - Cập Nhật thông tin 24/7 trực tiếp tại đại hội cổ đông các doanh nghiệp

Mọi người kéo lên topic đầu để làm 1 “chiếc” VOTE nhỏ xinh trước khi Mod công bố chính thức chương trình vào ngày mai nhé!

1 Likes

Hóng DIG ạ

F247 nhiều họat động hay ghê

1 Likes

Mod bật mí cho ae ít thông tin đi ạ

trên vietstock này các bác =)))) có trách nhiệm vs tiền của mình nào :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

Dạ KHG nha anh. Hình như 30/3 họp a

1 Likes

Cùng bình chọn cho mod kìa mn ới =)))

1 Likes

hóng

1 Likes

em có 9 con GEX liệu có được mời đi họp ĐHCĐ k các cụ =))))))

1 Likes

Phát súng đầu tiên …

Em đã có mặt tại đại hội cổ đông Phát đạt PDR từ 8h sáng … tình hình là đang họp …

Hưởng ứng phong trào của mod …các thông tin em cập Nhật phục vụ các cụ đây :

• Kế hoạch 2022 là 3600+ tỷ
    Năm 2021 là 2344 tỷ

• Quỹ đất hơn 5000 ha tính tới thời điểm hiện tại, bao gồm cả đất kcn

• Quỹ đất của PDR ở Đà Nẵng, Quảng Ngãi, Bình định, BRVT, Bình Dương, Đồng Tháp

• Năm sau bàn giao Astral City ghi nhận 3600 LNTT

Tiềm năng công ty khá lớn

Để tý nữa đến lúc giải lao sẽ giao lưu với bác chủ tịch

13 Likes

nhanh thế

Thank you bác

1 Likes

Idc 21/4 ad ạ

1 Likes

Anh chị em cập nhật nội dung mới về hoạt động ĐHCĐ trong topic chính tại đây Đường đến Đại Hội Cổ Đông 2022 mn nhé

1 Likes

Lịch họp L14: 8h, thứ 5 ngày 28/04/2022. Địa điểm: Trụ sở công ty Licogi14 số 2068 Hùng Vương, Nông Trang, Việt Trì, Phú Thọ. Nội dung: báo cáo kqkd 2021, kế hoạch-mục tiêu 2022, phương án phân phối lợi nhuận, phương án phát hành cổ phiếu tăng vốn.

2 Likes

Em có tham gia họp trực tiếp không? nếu có thì update với mn nhé

Em ở xa quá không đi được chị ạ, anh/chị nào đi có thông tin về L14 cho mọi người biết với nhé ạ. :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

okie em, sẽ cập nhật lịch họp L14 vào calendar em nhé. BQT sẽ kết nối đến các thành viên tham gia họp L14 thời gian tới và gửi thông tin cho mn quan tâm.

2 Likes

Nếu thành viên nào đã chốt kế hoạch chắc chắn tham gia họp ĐHCĐ của doanh nghiệp bất kỳ thì mn cũng comment hoặc inbox với mod để có thể chia sẻ thêm thông tin cho anh chị em NĐT, hoặc nhân đây mn cũng có cơ hội rủ nhau đi họp :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

em đang quan tâm lịch họp IDC, mà em ở HN nên không tham dự được. Hy vọng có anh chị nào đi họp cập nhật giúp em với ạ.

1 Likes