CẬP NHẬT! Quy định diễn đàn F247: Điều khoản sử dụng dịch vụ f247 và xử lý các vi phạm nội quy

Mình thấy mod xử lý vậy chưa thỏa đáng lắm. Việc không trùng ip thì có thế nói rằng đó không phải là 1 cá nhân tạo nhiều tài khoản phụ nhưng việc bạn lộc đó tạo chiêu trò nhằm đánh bóng tên tuổi rồi lùa f0 vào bán mã thu phí đó là sự thật. Và đã được nhiều người bóc trần và đưa ra bằng chứng sắc đáng rồi. Việc lợi dụng diễn đàn để lùa nhà đầu tư f0 để bán mã thu phí là hành vi không thể chấp nhận đc. Kính mong mod xử lý nghiêm khắc để có cộng đồng trong sạch và giúp hạn chế thiệt hại do thiếu hiểu biết của nđt f0

mọi người nhờ mod tìm IB trùng mà . MOd cũng cấm mọi hành vi huy động tiền, đề phòng sau có những topic trá hình. nói chung nếu tái phạm thì band nick. ủng hộ mod

2 Likes

Bạn nói bạn dnloc83 bán mã thu phí là sai hoàn toàn rồi đó bạn. Đừng nên quy chụp như thế, k hay!

Thấy đến khổ các mod

1 Likes

Có bằng chứng mình ms nói.

Bạn @Thang116 cũng đã xác nhận rồi nhé b

Khổ mod nhất, đáng nhẽ thu phí mở thớt thu phí comment . Hoặc thu phí mở thớt thứ 2 trong cùng 1 tháng như vậy Mod mới đỡ khổ và đỡ rác diễn đàn :))

Chào Mod, mod có thể mở sớm nick của a7 không? tuy a7 có hơi nóng tính, hay chửi nhưng kiến thức của a7 thì rất đáng quý. Nó thực sự đã giúp được nhiều anh chị em thay đổi tư duy làm lại sự nghiệp

1 Likes

Bao năm nay vẫn thế b ơi. Người ta cứ khóa cứ chặn a7 nhưng phương pháp đầu tư của a7 nó bất bại, tư duy kiến thức tầm nhìn của a7 vượt xa đám đông còn lại trên thị trường nên cho dù có chặn có khóa thì sức ảnh hưởng của a7 vẫn lan tỏa, tư duy kiến thức đó vẫn rất nhiều người đón nhận và học hỏi và lớp lớp những đệ tử nghiền ngẫm chân kinh a7 vẫn thành công và xx lần tài sản. Cao thủ họ vẫn biết ai là cao thủ

2 Likes

a7 có sức ảnh hưởng thực sự rất lớn đến đệ tử, đến ngày cả những đệ tử thành danh bây giờ tài sản khủng vẫn thường xuyên trích dẫn lời a7. vì nó đúng không chỉ một vài năm mà nó là chân lý. Những người đã hiểu a7 thì sẽ không thể chấp nhận bất kỳ một sư phụ nào khác…

1 Likes

cũng may có anh Hoàng thái tập hợp lại những bài viết trên ■■■■ ngày xưa thành sách chứ không bây giờ những kiến thức đáng quý ấy bị thất truyền.

E có 1 số suy nghĩ cá nhân thế này:
1.Theo e thì với đẳng cấp của A.7 hiện tại thì a ý cũng ko quan tâm nhiều đến việc khóa hay ko đâu. Tại vì bao năm qua A.7 cho đi rất nhiều mà a ý chưa bao giờ nghĩ đó là bí quyết hay mong trả ơn gì cả. Rất nhiều người thay đổi cuộc đời khi hiểu những tư duy đó. Đấy chính là lý do cộng đồng cũng như mọi người cần a ý chứ ko phải ngược lại.
2.Rất nhiều kẻ lựa thời điểm uptrend nhiều ae mới vào non kinh nghiệm nên dụ dỗ lôi kéo hòng thoát hàng … Với 1 ng chính trực như A.7 việc như thế a ấy sẽ lôi ra với mục đích ko để ai bị xa cơ lỡ vận. Vì có lẽ a ý hiểu cảm giác ấy và xuất phát từ sự thương người. Những lập luận phân tích của a ý nếu ai tỉnh táo, thông tuệ, bình tĩnh soi lại sẽ thấy như được cứu mạng vậy. Lịch sử đã chứng minh rất nhiều bác sắp đến ngõ tử thần thì gặp A.7. Cũng chửi bới nhau nhưng vì " được" A.7 chửi thoát chết nên mới phục, đội ơn là vậy.
3.Nhiều kẻ bị A.7 bóc trần sự giả dối nên cay cú tìm cách bôi nhọ danh dự anh ý và gia đình. Thử hỏi là thằng đàn ông ai chịu đc. Khi những kẻ đó toàn dùng nick ảo. A.7 thì quá rõ là ng thật việc thật. Nên khi bị công kích việc đáp trả là phòng vệ chính đáng. A7 chính là hình ảnh của câu " khẩu xà tâm phật" là vậy. Còn nhiều nữa nhưng riêng 3 điều trên e nghĩ là đủ cho việc BQT xem lại quyết định của mình. Vì 1 cộng đồng phát triển , thu hút hơn nữa thành viên , thành viên như em rất mong được tiếp tục trao đổi kiến thức cùng A.7 ở f247 này với tích xanh ạ. Cảm ơn BQT.!

6 Likes

Thay vì khóa nick A7 vĩnh viễn có thể khóa theo ngày hay tuần thôi, A7 chém vẫn vui

Không chỉ vui đâu, Nhờ A7 chửi mà nhiều người thay đổi tư duy và nhận thức đấy, từ đó cũng đem lại thành công cho nhiều người. Nhiều người do không tìm hiểu sâu nên có định kiến về A7 nhưng hãy thử 1 lần mở não và nghiền ngẫm những gì a7 nói xem. Biết đâu lại có sự thay đổi về suy nghĩ và thay đổi cuộc đời

Mod nói rồi đó thoi, diễn đàn chửi cp ok mà đừng có đi chửi người ta còn gì.các mod xây dựng quản lý đã vất vả giờ cứ đi làm khó các mod .
Chứ a7 viết sách là đạt trình độ uyên thâm rồi

A7 chẳng tự dưng đi chửi người ta. Câu chuyện ban đầu là cổ phiếu sau đó họ công kích cá nhân đưa người thân gia đình vợ con a7 ra chửi thì a7 chửi lại thôi

đừng có dài dòng, mod k ngu

Chứng khoán ko phải hội nhà văn vn bác ạ. Ăn chửi mà biết ng ta chửi mình đúng, ăn chửi mà hiểu cái sai của mình, ăn chửi mà học thêm đc nhiều thứ thậm chí thay đổi cuộc đời dại gì ko ăn bác.hi.

2 Likes

Bác k hiểu lời tôi à

1 Likes

Mod quá công tâm, nhẹ nhàng đi vào lòng người! Đúng là mềm nắn rắn buông!

1 Likes

Tôi thì thấy chưa hợp lý bác ạ. Dnloc lùa gà bán mã thì xử lý quá nhẹ tay