CẬP NHẬT! Quy định diễn đàn F247: Điều khoản sử dụng dịch vụ f247 và xử lý các vi phạm nội quy

**

Bằng Lăng Tím

**

2 Likes

sao mình chặn ai đó mà vẫn thấy pic của họ vậy mod ơi. Mình muốn không thấy tý tung tích j luôn ấy

1 Likes

Sao cụ chặn tui chi vậy hic?

Ha ha hóa ra cụ @Linhmoitote1980 bị dính phát này hehe

Duyệt nè, tui cũng thích uống bia hehe

1 Likes

Ha ha ha ha chơi gì kỳ đi năn nì ha ha

2 Likes

Cám ơn các bác admin/Mod nhiều, nhờ thành tích đi bình luận, thích dạo nhiều quá tui đã lên hàng cao thủ rồi ạ. Cứ đà nầy tui lên siêu cao thủ mấy hồi hi hi
Chúc các bác sức khỏe và chân cứng đá mềm ạ. Nếu các bài phải xóa bài của tui thì nhắn tui tiếng tui tự xóa và lưu lại nội dung ạ. Thân. Ký tên: Trùm sợ vợ

3 Likes

Con BII em cutloss còn nhẹ nhàng hơn em cut con VIC nhiều bác à, ko phải cứ thua là cay, tẩy chay đâu bác, em cay là cay cách hành xử của BLD Luis rice, bài trừ nó vì cách nó đối xử với cổ đông, cách nó lừa anh em nhỏ lẻ, hành vì ko quang minh chính đại bác à!

1 Likes

cho mình hỏi bác @ rồi tag người khác kiểu j vậy mình làm không được

Gõ @tên nick

1 Likes

ui sao trước không thấy ra giờ dc rồi. cảm ơn bác nha

Sao topic phân tích định lượng của mình lại bất ngờ bị xóa vậy mode?

Cám ơn bạn đã chia sẻ những điều trên. Suzy hiểu và trân trọng điều này.

Diễn đàn F247 cũng như 1 xã hội thu nhỏ, có người này, người kia nên khi gặp những thành viên cùng quan điểm, phong cách/ phương pháp đầu tư mọi người sẽ có những nhóm nhỏ cùng chia sẻ, trao đổi với nhau, cũng là điều dễ hiểu.
Và việc nảy sinh các quan điểm trái chiều, mâu thuẫn, … cũng không thể tránh được và Suzy nghĩ rằng đó cũng là cơ hội để mọi người phản biện, bảo vệ quan điểm của mình, là cơ hội để tất cả thành viên khác quan sát, học hỏi từ các góc nhìn trái chiều đó. Suzy cũng như các Mod của F247 tôn trọng sự đa dạng về tính cách của mọi người, miễn không đi quá đà làm ảnh hưởng cộng đồng chung.
F247 sắp tới sẽ có nhiều thay đổi theo hướng tích cực hơn, tốt hơn nên rất cần có sự đồng lòng của anh chị em, bao gồm cả NĐT mới hay các cao thủ chứng khoán.
@Nicole : Suzy rất mong bạn vẫn tiếp tục tham gia sinh hoạt tại diễn đàn F247 vì ở đây có rất nhiều thành viên có kinh nghiệm cởi mở và sẵn lòng chia sẻ với cộng đồng. Chính Suzy cũng đã và đang học được khá nhiều khi đọc nội dung mà mọi người thảo luận hàng ngày.

5 Likes

Hiện nay đang có một số bạn lập pic PR forex, tiền ảo. Và các kênh này đều chưa đc nhà nước VN quản lý, nhiều người bị mất tiền oan. Nên mình đề nghị mod min quản lý các pic , cá nhân kêu gọi đầu tư các kênh này trên diễn đàn. Diễn đàn cung cấp kiến thức, góc nhìn về cổ phiếu, doanh nghiệp, cùng lắm là hợp đồng tương lai VN30. Không thể để diễn đàn trở thành kênh quảng cáo tạp nham, lôi kéo bất hợp pháp được.

3 Likes

Chào tất cả các cụ. Xin cảm ơn các cụ đã bỏ công sức ra chia sẻ cho ae f0. Cảm tạ các cụ :heart:

1 Likes

Cám ơn bạn, các mod vẫn xoá các topic forex, bitcoin,… và những chủ đề không liên quan chứng khoán. Tuy nhiên, các thành viên có thể hỗ trợ bằng cách report các bài viết này để mod xử lý nhanh hơn, giúp không bị ảnh hưởng chất lượng nội dung diễn đàn nhé!

5 Likes

Các thành viên vui lòng đọc Nội quy diễn đàn và chấp hành nghiêm túc để hướng đến một cộng đồng chứng khoán ngày càng lớn mạnh hơn. Cám ơn mọi người!

3 Likes

Cảnh cáo lần 1:
Thông báo về việc kiểm tra nick clone của 2 thành viên: dnloc83 và adiinvest

• Tài khoản @dnloc83 không có tài khoản trùng IP
  • Tài khoản @adiinvest trùng địa chỉ IP với nick Rabbit_SGN
    Hình thức xử lý: Khoá nick phụ Rabbit_SGN

Nhắc nhở thành viên @dnloc83@adiinvest, đồng thời tất cả các thành viên trên F247 lưu ý: Tuyệt đối cấm huy động tiền dưới mọi hình thức, không tự ý tạo các hoạt động hô hào minigame dự đoán trên diễn đàn mà không được sự đồng ý của BQT.

Thành viên Dnloc83 và Adiinvest vi phạm lần đầu nên Mod cảnh cáo lần 1 và xoá các topic vi phạm nội quy.

Đề nghị các thành viên nghiêm túc thực hiện theo đúng nội quy, đặc biệt không văng tục chửi bậy trong các topic. Nếu tái phạm sẽ khoá nick vĩnh viễn.

6 Likes

:)) đấy cảm ơn mod. Khổ lắm cơ làm người lương thiện cũng không yên ạ

4 Likes