[Cập nhật] Tin nội bộ đang bị leak từ PDR

Theo bác thị trường này nên chơi dòng nào thì ổn? Hôm trước em xem chương trình có anh Tường đầu bạc thì anh ấy bảo chơi hàng beta có core, trong đó có bđs. Em thấy cũng hợp lý vì đợi lúc nó ngon hẳn lúc đấy định giá nó lại 2-3 lần sổ sách rồi thì chơi gì nữa?

Ngon cũng còn xa, thoải mái để chơi những con khác, chờ 10 năm để ăn 1 sóng thì cũng ko dc nhiều đâu, mà sóng xịt thì mất hết cơ hội

Biểu đồ này xem bên nào đấy, có free từ lúc lên sàn ko

Từ lúc lên sàn đấy bác, em lấy bên Fiinpro.

1 Likes

Thằng này cũng lấy dữ liệu trading view mà giá đắt vl

Thế thì còn đầy con khác ngon hơn con này.kkkk

Tin chuẩn chưa bác để mai em bắt phát

Cai bảng này xem ở đâu đấy bác

Con nào ngon chia sẻ anh em tham khảo với

PDR theo mình vùng giá 13 trở lên là quá ngon rồi

Thế này mãi pdr lại tím trước ngỡ ngàng của anh em

@Xuan_Dinh_Kim Công nhận táng luôn ATC hôm quá quá ngon, khi tin còn đnag nóng là phải táng. Lúc rõ ràng rồi táng không kịp vì lúc đó xô nhau chạy!

Giá cổ phiếu đang 15. Upside 60 - 80%.
Vừa ra tin tốt chuyển nhượng 239 Điện biên phủ cho anh Dương Thaco thu 2,000 tỷ đồng ngay trong tháng 1 nàyy

Tăng kìa ae

Ông Bùi Quang Anh Vũ, CEO của Phát Đạt, cho biết nếu trước đây, công ty chỉ tập trung bán sỉ dự án cho các đơn vị khác và không quan tâm họ bán hàng như thế nào, chỉ cần thu tiền về đúng tiến độ. Thì bước sang năm 2023, đơn vị tập trung vào 3 điểm mấu chốt.!

PDR Dưới 14.5 auto múc mạnh múc đuổi!

PDR về 15 nhẹ nhàng quá

Chart PDR xấu rồi, chắc phải về 13 mới tăng lên 16 được!

Về 13.45 rồi tăng về 14 tốt nhỉ, ko về 13 nổi, chart tích lũy nhiều đáy quá mà ko tăng theo thị trường được

Lái phải kéo thật dứt khoát vượt 14.5 thì dòng tiền mới ủn mạnh, tranh thủ thị trường tốt thì lo mà kéo, ko thì lỡ cơ hội tốt!!!