Câu chuyện đầu năm ! sự thật phũ phàng đầy lọc lừa của ckvn và phương hướng 2022 .Ko đọc hối hận cả đời.!

Tôi đã khuyến nghị nhưng anh em lại phản bác !

Mày mong tao chết??
Tao thấy chúng mày đang chết như c.hó vì ngu còn bọn tao đang giàu lên từng giờ. Giá đất tăng phi mã bọn tao cứ phải giàu

23 Likes

Bong bóng bất đông sản 2008 bài học còn đấy :slight_smile:

Chắc nó ăn ko được tìm cách đạp đổ đó A7. Kệ cmn đi . Càng chim lợn cứng tỏ mã đó còn có giá trị. Chứ kiểu như bank thép ai thèm chim lợn.

1 Likes

Bơm tiền còn 4-5 năm cứ tăng 100 lần nữa nổ cũng đc… Còn mày hô thép, ôm tiền thì bốc mẹ mả lâu rồi

16 Likes

Mồm bạch huệ chim lợn có khi nó liếm cổ đất ấy anh em nhề:rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Đúng như thầy nói chúng nó sáng nhổ chiều niếm nuôn

Để cho hôm nay nó gáy tí, rồi mai lại gãy cánh thôi.

Nếu e là Bạch Huệ thật thì a chia buồn e khi sút non QCG nhé

1 Likes

2008 lúc đấy các chuyên gia nổi lên cũng như thế này. Rồi hố sâu BDS còn đấy ! Có nhận ra quá khứ đã như thế nào chưa nhỉ ? A7 có hô cũng vừa thôi cẩn thận NDT thua lỗ lại Ối Dời Ơi !

Hãy tỉnh táo khi A7 đang cầm giá 10 - Giá nào A7 chả bán được. Quan trọng là tỉnh táo khi đầu tư !

1 Likes

Con này là cú có gai chứ Bạch chóa gì hehe

Em ơi bối cảnh khác nhau :grin: đừng chim chim quá mức không ảnh hưởng miếng cơm bạn bè

Lấy nick chính chủ ra nc. Mới tạo nick thì cũng chim lợn thôi.

1 Likes

anh A7 ơi, mai phiên đầu năm mới 2022, anh có thể khuyên em nên vào mới mã nào được không ạ, cảm ơn A7 nhiều ạ

1 Likes

Riêng giống ngu này thầy 7 để e chửi nó cho :))) Mả cụ cái con occho bạch huệ này. Súc sinh ngu con mẹ mày ko biết dạy mày àh mà m cứ bám theo các bố mày rủa sả thế hả con ??

CII mạnh ko kém Ceo, hành trình 20x hay 30x trong nam 2022.

Thôi A7 ơi! Dù sao người ta cũng phụ nữa, anh gentleman tí đi! Hihi
Phân tích của anh về thời bơm tiền, khó khăn cấp phép dự án bđs mới và thời đại ô tô nên giá bđs sẽ tăng mạnh nhất là ở các khu vực hạ tầng mới thì em thấy rất chuẩn và đúng tình hình VN ! Tuy nhiên GDP tăng, kinh tế phát triển thì các ngành khác cũng phát triển để hài hoà bức tranh kinh tế tổng thể anh ơi!

Ai ai cũng lao hết vào đầu cơ đất đai thì kinh tế ngưng trệ, ai tạo ra gạo, cơm , cá, thịt, nước uống, quần áo, xe cộ để dân buôn đất SỐNG ? Không lẻ toàn xã hội chỉ cạp miếng đất ăn mà không cần ăn uống, ăn mặc gì hết ah anh ơi? Hihi

Nhìn chart ck vn thì tốt nhất bán hết cp gửi ngân hàng đi vì ngoài mấy con peny xác chết thì chẳng còn ngành nào không tăng bằng lần trong 2 năm qua. Thép, bank, ck, bđs, vận tải biển, xuất khẩu ngành nào chả tăng… thế nên thay vì nhìn chart phán đắt rẻ hay sợ upbo thì tốt nhất ở nhà bú tí mẹ, chơi ck trong sợ hãi khổ quá

1 Likes

- Thế thì dám thề như tao đi rồi hẵng nõi - Mày nghĩ A7 không đủ tầm nhìn mà cứ đợt nào giá cổ phiếu chỉnh một vài phiên cổ phiếu chuẩn bị lại tăng thì lũ chim lợn chúng mày lại nhảy vào chim chuột ah, lũ chim lợn chúng mày chim chuột không có mục đích thì thề đi. Mày thề đi con chim lợn, không dám thề lời nguyền sẽ ứng nghiệm luôn trong ngày mùng 1 hôm nay đó con, mày sẽ được gặp thần chết đi ra đường sẽ bị xe cán chết…

- Tao thề là tao chẳng liên quan gì tới A7, tao và A7 chưa 1 lần gặp nhau hay biết nhau, chỉ đơn giản tao đã từng kinh doanh 15 năm làm đủ các thứ nghề mà vẫn không khá lên được, nhưng chỉ vài tháng gần đây tao được xem các video của A7 thì tư duy của tao đã thay đổi và cuộc đời tao đã thay đổi chỉ trong vài tháng bằng hơn chục năm nỗ lực cố gắng, nhưng những nỗ lực, kinh nghiệm trước đó đủ để tao sáng suốt và tin tưởng tư duy tầm nhìn của A7, tao học được tư duy của A7 và tao áp dụng vào các công việc kinh doanh và đời sống hàng ngày tao thấy nó hữu ích thì tao cỏ vũ thôi, chứ đéo như cái loại chim lợn chúng mày ghen ăn tức ở, tao thề những lời tao nói ra là sự thật nếu tao nói sai thì tao đi ra đường bị xe cán chết, mày thấy tao uy tín không, Ra đời làm ăn kinh doanh gì đi nữa nó phải chính trực nói được làm được. Thề đi con chim lợn. Thề là những lời khuyên của mày cho mọi người là không có mục đích - Đừng lảng tránh tin nhắn của tao

2 Likes