Câu chuyện đầu năm ! sự thật phũ phàng đầy lọc lừa của ckvn và phương hướng 2022 .Ko đọc hối hận cả đời.!

Mod @suzy nên xem xét việc acc giả danh người khác gây war vì nó ảnh hưởng đến danh dự cá nhân.

Lời lẽ của tôi có lời nào mà gấy war - Đã khuyến nghị mua bán gì chưa ? Tranh luận không ồn ào. Ai thích có thể nghe không thích có thể cho qua

Không có dữ liệu phân tích gì, toàn nói linh tinh, đồ dở hơi. Đi nơi khác đỡ bị mắng nhé.

Bạch Huệ là nhà báo viết bài là bình thường, có fb cá nhân. Đừng nói đây là acc chính chủ nhé. Dễ bị kiện đó

1 Likes

Vấn đề về lí thuyết khi kích thích kinh tế chính phủ nào cũng muốn hướng 100% dòng tiền đó vào lĩnh vực sản xuất, nhưng thực tế 50% vào lĩnh vực sản xuất cũng là thành công. Phần dư thưa đầu cơ là phần bđs hưởng lợi, chứ ai chẳng muốn 100% vào sx, khi thực tế ko diễn ra như vậy thì nđt lương theo dòng tiền mà kiếm sống thôi

1 Likes

VẪN LÀ CON CHIM LỢN TRƯỚC GIỜ VỪA MỚI THAY NICK MỚI LẬP ĐƯỢC 3 TIẾNG ĐỂ VÀO SỦA - Mày không dám thề thì mặc định lời nguyền sẽ được ứng nghiệm mày đi ra đường bị xe cán chết.

- Thế thì dám thề như tao đi rồi hẵng nõi - Mày nghĩ A7 không đủ tầm nhìn mà cứ đợt nào giá cổ phiếu chỉnh một vài phiên cổ phiếu chuẩn bị lại tăng thì lũ chim lợn chúng mày lại nhảy vào chim chuột ah, lũ chim lợn chúng mày chim chuột không có mục đích thì thề đi. Mày thề đi con chim lợn, không dám thề lời nguyền sẽ ứng nghiệm luôn trong ngày mùng 1 hôm nay đó con, mày sẽ được gặp thần chết đi ra đường sẽ bị xe cán chết…

- Tao thề là tao chẳng liên quan gì tới A7, tao và A7 chưa 1 lần gặp nhau hay biết nhau, chỉ đơn giản tao đã từng kinh doanh 15 năm làm đủ các thứ nghề mà vẫn không khá lên được, nhưng chỉ vài tháng gần đây tao được xem các video của A7 thì tư duy của tao đã thay đổi và cuộc đời tao đã thay đổi chỉ trong vài tháng bằng hơn chục năm nỗ lực cố gắng, nhưng những nỗ lực, kinh nghiệm trước đó đủ để tao sáng suốt và tin tưởng tư duy tầm nhìn của A7, tao học được tư duy của A7 và tao áp dụng vào các công việc kinh doanh và đời sống hàng ngày tao thấy nó hữu ích thì tao cỏ vũ thôi, chứ đéo như cái loại chim lợn chúng mày ghen ăn tức ở, tao thề những lời tao nói ra là sự thật nếu tao nói sai thì tao đi ra đường bị xe cán chết, mày thấy tao uy tín không, Ra đời làm ăn kinh doanh gì đi nữa nó phải chính trực nói được làm được. Thề đi con chim lợn. Thề là những lời khuyên của mày cho mọi người là không có mục đích - Đừng lảng tránh tin nhắn của tao

chị Bạch Huệ tham gia diễn đàn lâu chưa vậy?

Tuyệt vời Thầy ạ,nhưng các chuyên gia vì cái tôi lớn họ tưởng mình là nhất nên họ không tin! Haha làm phúc song họ lại nói mình vớ vẩn! Đành Thuỳ duyên ai đủ duyên mới nghe và thấm được những gì Thầy nói.

Acc giả danh thôi, chứ không phải Bạch Huệ thật

Cảm ơn A7 đã chia sẻ kinh nghiệm quý báu, chỉ có trường đời như A7 mới có cách nhìn nhận mà sách vở không dạy cho ta. Chúc A7 nhiều sức khỏe. Cảm ơn anh rất rất nhiều

2008 Huệ còn cởi truồng, biết éo gì, kệ cmn AE ơi!!!

Đúng thế bác ơi!

A7 chuẩn về bđs và đầu cơ bds ! Tâm lý Dân VN mình thì hầu như ai cũng khoái bđs cả ! Với ck thì Lần này thì cứ các em quỹ đất ngon mà hold cũng ấm no rồi! Hihi

Không phải dân việt nam đâu mà cả thế giới bác ơi. Bđs dễ đầu cơ, ko cần nhiều kiến thức nên đã đầu cơ là cả xã hội đầu cơ. Nhưng các nước phát triển luật họ chặt chẽ hơn nên mức độ đầu cơ ko khủng khiếp như vn thôi

1 Likes

Tài khoản em gồm 80% là Dig và CEO có 20% cổ FLC. Thầy cho em hỏi FLC có ổn trong thời gian tới không thầy ?

Ít hơn VN mình lắm luôn bác ơi, nhu cầu thật nhiều, VN mình thì đầu cơ bđs kinh khủng luôn! Hihi

Tháng 3 này chứng chỉ quĩ A7 phát hành ra thị trường thì nhìn vào Dig , CEO, L14 thì biết rằng A7 làm ăn lớn thế nào chứ như níc con Huệ kia trả biết gì nói linh tinh

Cụ cho hỏi thế nào là đầu cơ? Thế nào là đầu tư???

1 Likes

Phụ nữ nhau cả mà nhẹ nhàng mà sống ko hơn thua sân si tiền nhiều làm gì chết cũng 2 bàn tay trắng…
Mong mọi người trên room này hòa đống vui vẻ thoải mái nhẹ nhàng…

1 Likes

QCG phang lại phước kiểng lại ngon bác.

1 Likes

Hihi…vụ này bác tự tìm hiểu nhe
Nhưng ttckvn thì đầu tư cơ bản chết lâu lắm rồi! Hihi