Câu chuyện đầu năm ! sự thật phũ phàng đầy lọc lừa của ckvn và phương hướng 2022 .Ko đọc hối hận cả đời.!

bác chuyên chiến hàng đầu tư công thì cũng nên bớt góp ý theo cảm tính về bđs

ý nó là phải phân tích Pe rồi thì i chi mô cu các kiểu mới là đầu tư

1
Vàh đai 3 mà hoàn thành thì DIG có mà cân tiền

Đạo đời đời đạo, khi mà cổ phiếu ăn theo bị chim chuột ai cũng thế thôi bạn, tiền nhiều mà ko có giá trị, thấy cái đúng bị vùi dập mà ko dám đấu tranh, cuộc đời ko nếm đắng cay ngọt bùi, ko có phong cách sống chính trực sống cũng ko có ý nghĩa lắm

1 Likes

E cứ về cho chú Khoa tư vấn đi

Huệ ơi là Huệ, Huệ vẫn chỉ là nhà báo mà thôi. Huệ kẹt bank kẹt thép chết rũ xương

Đội đó ôm QCG bảo hô ôm đất ruộng tính bằng năm
Nhú dc tý rồi sút quay lại bắt đầu chym
Trò đời càng chym càng lên
TT luôn luôn đúng và thời gian là câu trả lời e ạ

Mọi người ạ, thông cảm cho Huệ, chắc Huệ thấy cổ CEO tăng nóng ruột cũng muốn húp nên vào giá 75,76 ko may đúng phiên chỉnh. Giờ đang âm 7-8% nên Huệ lo, Huệ chửi rủa. T3 Huệ cắt lỗ, xong cổ phi trần, Huệ buồn Huệ khóc, Huệ ức phọt tiết. Thông cảm cho cái thiếu học của Huệ là đầu tư cắt lỗ 5-8%, lãi ăn 15-20%

1 Likes

đúng là bọn đĩ bút,nhà báo cc gì đéo có kiến thức buồi gì chỉ nhìn bằng 1,2 phiên,bảo sao ngu đừng đổ tại số,thế sao lúc dig 100 ceo 77 m đéo vào cắn đi con ■■■,cứ nó chỉnh là lũ chim lợn chúng mày lại vào sủa bậy,tranh thủ mà vào hàng đi ko lại đi ăn mày sớm,cái nghề đĩ bút chúng mày trước sau gì cũng bị nghiệp quật thôi

Có mả đâu mà bốc, xác chôi xông xương bùn lấp,

Thời gian sẽ trả lời hết thôi. Lúc ý có gọi chim lợn cũng ko lên nữa. Bốc mả là vừa

Nói thì đéo có cơ sở :))) dig x5 từ lúc a7 hô, ceo cũng vậy vẫn ngồi gào được

TÂY đối với A7 được gọi là gà Tây ! A7 sẽ dẫn dắt con cháu Việt cướp kho báu của Tây xây dựng quê hương giàu đẹp . Chả biết BẠCH HUỆ thật hay rởm . NẾU thật thì toàn viết báo lá cải ko hiểu gì viết luyên thuyên .Mà lại đi khuyên nhủ F0! FN - Bạch Huệ đỉnh quá mới phải đi viết bài thuê cho bọn giấu mặt . Giỏi thì đã ko cần đi viết lách CHIM CHUỘT siêu cổ rồi. CÀNG CHIM cổ của A7 càng tăng ! CỨ chống mắt mà xem !

đến ông anh tôi làm uỷ ban chứng khoán thành phố còn khuyên mua cổ đất đi. T1 này tiền sẽ được bơm mạnh vào thị trường. báo chí media các kiểu cứ hô siết vậy đó mà có làm được gì đâu. Tiền của dân người ta thích mua bán làm gì thì làm ông siết bằng niềm tin. lạm phát đồng tiền mất giá gửi ngân hàng đc vài đồng bạc lẻ, ko đổ xô đi mua đất cát ôm tiền mà chết hết. A7 phán rồi trái lệnh thiên tử chỉ có chết.

7 Likes

Siết nói cho sang miệng, muốn siết thì ko bơm tiền, tăng lãi suất huy động lên. Còn ko thì siết bằng niềm tin

A7 nói đúng đó, từ tháng 8 ruc rịch bơm tiền đầu tư công mình đã đoán được xu thế BDS lên mạnh roi nên các mã dig ceo ldg ckg c47 tcd ksb cii cti…đã đưa vô sàng lọc và CEO LDG CII …đã ko phụ lòng mình…

:slight_smile: Tính ra đàn ông trên này toàn mặc váy. Tôi chưa khuyến nghị mua bán tôi chỉ thấy sao nói vậy. Vậy mà cả đám hùa rồi chửi ăn nói mất lịch sự thật :slight_smile: Thôi ai làm gì thì làm nhé ! Xem câu trả lời NTN vào quý 1 này nhé

Bất lịch sự là đứa nhảy vào topic nhà người khác rồi oăng oẳng rao giảng đó bé, tự lập topic mà lịch sự đi

Chất thật ạ

Thì bạn nói ngu quá nên phải chửi :sneezing_face: