Câu chuyện đầu năm ! sự thật phũ phàng đầy lọc lừa của ckvn và phương hướng 2022 .Ko đọc hối hận cả đời.!

Thây cho em hỏi Har mua mới được ko?

1 Likes

Đại ca a7 cho e nhận định thị trường và giá bđs và bđs kcn trong năm nay 2022 và 3 năm tới thì sẽ như thế nào ạ. Vẫn cứ ôm cổ đất 3-4 năm hay hết năm nay ạ.

Chúc thầy A7 năm mới luôn tràn trề sức khoẻ để dẫn dắt đội quân cổ đất đi hết chiến thắng này đến chiến thắng khác ak

3 Likes

cụ nào cầm NHA thì có thể vào zoom ■■■■ để cập nhập tiến độ dự án nhé

Từ ngày biết đến Thầy , em đã xem tất cả video youtube và sách về Thầy . Hiện tại tài khoản cũng X 5 lần, cảm ơn THẦY . Năm mới Chúc Thầy A7 sức khỏe , hạnh phúc và tiếp tục Là BẬC THẦY SỐ 1 THỊ TRƯỜNG CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM .

5 Likes

Nghe bẩu dự đoán ko có tốn phí và cũng ko có tội :grin:
Thấy ai cũng dự năm sau là năm của BĐS nên mình cứ dự ngược lại bít đâu … :first_quarter_moon:
Bít đâu thánh nhân đãi kẻ khù khờ trúng thì sao? :pleading_face:
Nên Ngư phủ Tui mạnh dạn phán xàm giải trí phát:

• BĐS - TRỨNG - THÉP - BANHK nên tránh càng xa càng tốt! :grimacing:
    Cứ hàng cơ bản - tiêu dùng - thiết yếu mờ mút :heart_eyes:
    P/s : Riêng L14 CEO DIG … vẫn lên tới … mây xanh nhé :cloud::cloud::cloud::partying_face: :laughing: :clinking_glasses:
4 Likes

A ơi a cho e hỏi cii có nên vào k ạ

1 Likes

Thời nào múc đất để lâu cũng lãi , nó đúng như tiên đề ko sao khác đc. Thời nay thì có thiên thời nữa thì lại quá đúng. Các cụ bảo rồi, người đẻ được chứ đất có đẻ đc đâu. Kkk

2 Likes

image
image
image
image

image

Nhân Dịp Năm mới 2022 em chúc A7 - Chủ Tịch Tuấn - Chủ Tịch Bình - 1 NĂM VỚI NHIỀU THÀNH CÔNG MỚI - VẠN SỰ NHƯ Ý - CHÚC CÁC ANH NHIỀU SỨC KHỎE ĐỂ ĐƯA CỔ ĐÔNG ĐI TRÊN CON THUYỀN GIÀU SANG PHÚ QUÝ VỀ TỚI ĐÍCH NHƯ KỲ VỌNG.

• Chúc ace cổ đông CEO -DIG - L14 năm mới 2022 gặp nhiều may mắn, thành công hơn trên mọi lĩnh vực, đặc biệt là được trải nghiệm nhiều phiên CE - CE - CE với những cổ phiếu mình đang nắm giữ.
    HAPPY NEW YEAR 2022
20 Likes

—-

—-

—-
Nhìn các cổ đông đi thực địa đây các chim lợn vs BHoe ngồi nhà phán này. Cổ đông Ceo người ta bỏ tiền vài tỉ vào đều là F xịn đấy, họ đi thực tế luôn doanh nghiệp, đến hẳn văn phòng cty luôn ngồi trao đổi với người dẫn đầu cty, không ngồi nhà cào bàn phím viết bậy bạ đâu Hoẹ ơi!

18 Likes

Đón xem phim nhiều tập của thầy A7 kkk

Tập 2 đại chiến mới kịch tính! AE còn đảo ngũ để lên tàu cổ bđs là rất lớn!
Múc múc Bđs.

Tuyệt vời! Cảm ơn AE! Múc CEO!

1 Likes

ạ vâng con cảm ơn chú ạ

Dm bọn chuyên gia chém gió loanh quanh cuối cùng cũng chỉ đi xúc đất. Kkk. Bipppppp thâttttt đấy.

1 Likes

ITA có tiềm năng không thầy A7 ?

Vào Zoom Mua CEO nắm giữ dài hạn

1 Likes

Chỉ có thầy A7 là số 1thôi. Đi trước thời đại. Luôn nói đúng sự thật để a em đệ tử đi theo. Chứ k như bọn c.hó. kia nói một đường làm một nẻo, toàn xui anh em vào chỗ chết. Rất rất biết ơn thầy.

3 Likes

Tôi mua DIG từ lâu mà nay mới vào đây để cảm ơn bác A7. Lần đấy chỉ tình cờ thấy hình cắt từ comt bác mà để ý rồi tìm hiểu, xúc được một mớ DIG giá tốt để dành ăn Tết ^^

3 Likes

Lừa lọc cả, bọn nó doanh nghiệp ăn trên đầu trên cổ dân đen, nhỏ lẻ. Nhờ vậy mới biết cái tài cái đức của thầy A7 đáng quý cỡ nào! Chúng nó lấy tiền và niềm tin của người khác làm giàu bản thân, còn thầy A7 lấy tầm nhìn và thời thế ra làm giàu cho tất thảy những ai đi theo thầy!

6 Likes