Câu chuyện đầu năm ! sự thật phũ phàng đầy lọc lừa của ckvn và phương hướng 2022 .Ko đọc hối hận cả đời.!

Bọn broker dụ F0 đánh T+ để ăn hoa hồng giao dịch, trong khi không có đứa broker nào có tầm nhìn và sự hào phóng chia sẻ kiến thức như A7.

8 Likes

Vì ôm cổ tích sản + đầu tư thì trade ít, mà thế thì bọn nó làm gì có hoa hồng! Nên là nó ăn trên đầu trên cổ khách hàng nó, lợi dụng vào sự thiếu hiểu biết và niềm tin của anh em, bao nhiêu người vì chúng nó mà mất trắng, táng gia bại sản.

6 Likes

Đầu năm em kính chúc bác Tuấn A7 nhiều sức khỏe ạ. Em đã theo dõi bác rất lâu và ngưỡng mộ tư duy của bác ạ. Rất thẳng thắn và chia sẻ hết tất cả. Em chưa có nhiều vốn nên mới vào ít CEO ạ. Sẵn tiện bác cho em hỏi là con QBS ổn ko ạ. Hay all in CEO ạ. Chúc bác và các anh chị em năm mới nhiều thắng lợi

3 Likes

Thầy cho em hỏi con QBS thế nào ạ

CEO, DIG đến hồi kết…Chốt mã nào ăn 3 5 lần, cày ruộng lại từ đầu…lại ăn 3 5 lần tiếp…chu kỳ lặp lại 5 7 lần ắt tài sản tăng 100, 1000 lần.

Chỉ có siêu cổ đất mới vượt đc.

56 Likes

Bác cho em xin nhận định QBS ạ. Em đang hold CEO và QBS , nên cắt sang CEO ko ạ
Em cảm ơn bác và chúc năm mới thắng lợi ạ

Đầu năm dương lịch em chúc thầy A7 sức khỏe dồi dào và mãi nhiệt huyết chia sẻ kiến thức và tầm nhìn của thầy nữa ạ. Nó quý báu lắm thầy ạ. Cảm ơn thầy.

1 Likes

A đồng hương pt ko đọ đc đâu, vtri làm gì cũng đỉnh ơi. Cho e hỏi har em vào đc ko ạ ?

Các chuyên za cứ theo thầy A7 lượm nhặt được chút tư duy và tầm nhìn vĩ mô nào thì ấm vào thân, cãi chỉ có chết đói chết rét.

1 Likes
1 Likes

Năm mới chúc thầy A7 sức khoẻ dồi dào ạ . Con đang cầm Ceo mấy hnay chim lợn gầm rú khắp nơi nhưng con quyết không buông hihi

2 Likes

A7 dự trận đại xích bích như thần, vẫn còn cơ hội cho các ae nhanh chân lên tàu, không lên kịp thì xác định xong chu kỳ này còn cái nịt!

1 Likes

Vote bác
Quỹ đất Grand bắc trung nam cựa mình phát là LDG lên 6x ngay thôi.

LDG là dn có tiềm năng lớn + gặp khó khăn tạm thời (pháp lý, báo chí) = giá tuyệt vời
:vietnam:

2 Likes

Hihi chắc full DIG với CEO rồi A7 ạ

2 Likes

ĐAV thì thầy nhầm đấy. CEO IDC…đủ món cả đấy thầy nhé. Cổ đất ngập danh mục chứ không có hô hào như mấy chuyên gia vớ vẩn đâu. Tiền thật - Thóc thật.
BĐS vẫn đc xác định là bến chốt cuối của V. Tầm nhìn xa và xa đấy. Âm thầm gom dự án bđs từ lâu rồi(dự án chứ ko phải vài 3 miếng, vài 3 ha đâu nhé). Tầm khác, so gì với Long Phan, chẳng qua quen biết đc mời lên lai cu 1 buổi giao lưu thôi.
Tầm của V thì mr. Cù Loi chắc cũng nắm đc sơ sơ.

4 Likes

CEO

9 Likes

Dự sắp sóng bds Phú Quốc, Sun bán kinh quá. Toàn 30-40 tỏi/căn mà bay vèo vèo. CEO có 180ha PQ thì cân tiền, định giá công ty dưới giá trị quá nhiều lần. Chỉ cần Vân Đồn, Phú Quốc đủ lên 6-7 tỉ $
hình ảnh

2 Likes

Chiên gia này năm vừa rồi cầm bluechip cả năm k tăng , trong khi bds tăng bằng lần nên cay cú đại ka à

Xin thầy cho biết báo cáo tài chính quý 4, và báo cáo tài chính cả năm 2021 sẽ như thế nào ạ ?. Tiếp tục thua lỗ hay sẽ chuyển mình có lãi ?

1 Likes