Câu chuyện đầu tư kinh điển, kinh khủng, kinh dị !@@ hiếm gặp trong đời

Chúc mừng sinh nhật Thầy, em chúc thầy nhiều sức khoẻ ạ !!

2 Likes

Chúc mừng sinh nhật thầy A7. Chúc thầy luôn luôn mạnh khỏe và đồng hành cùng các anh em

2 Likes

Chúc mừng sinh nhật Anh A7. Chúc Anh luôn mạnh khỏe, truyền cảm hứng và niềm tin cho thế hệ nhà đầu tư chân chính trong sự nghiệp phát triển kinh tế đất nước cũng như sự phát triển của bản thân mỗi nhà đầu đầu tư.

2 Likes

Chúc a7 luôn mạnh khoẻ ạ! Ngàn lần cám ơn không hết những giá trị đã cho đi. Thành sự tại thiên kaka

3 Likes

Chúc thầy A7 sinh nhật vui vẻ, luôn luôn hạnh phúc và bình an!

2 Likes

CEO múc xúc húc

2 Likes

Người ta bán có 1,8tr cổ xong ngày 17 rồi ông ơi lsij bị dắt mũi

Chúc A7 sinh nhật vui vẻ luôn mạnh khỏe và hạnh phúc.

2 Likes

Chúc đại ca A7 Sinh nhật vui vẻ, luôn luôn trẻ trung và mạnh khỏe.

3 Likes

Chúc đại ca A7 sinh nhật vui vẻ, mạnh khoẻ, hạnh phúc

2 Likes

Em kính chúc Thầy A7 tuổi mới luôn mạnh khỏe,thành công hơn nữa trong cuộc sống. Một người mà e chỉ vô tình xem đc video trên mạng nhưng e lại hết sức tôn trọng và nể phục.quyết nguyện chung đường với Thầy chinh phục thành công.1 xanh cỏ 2 đỏ ngực k oán trách.sau này có dịp ra HN mong được kính mời A7 ly bia.em xin chúc mừng SN Thầy Nguyễn Mạnh Tuấn.<3<3<3

6 Likes

Chúc mừng sinh nhật A7. Chúc A7 luôn khoẻ mạnh, trận đánh lớn gặt hái thành công mỹ mãn.

4 Likes

Có thằng khoe lúc cp l14 đỉnh hơn 400 …tk dc hơn 5 tỉ đâu nhỉ . Giờ hơn trăm /cp . Tài khoản còn có tầm gần 2 tỉ thôi . Bán chưa hay lại nói phét :)))):grin:

Chúc đại ca A7 sn vui vẻ, mạnh khỏe, luôn là thủ lĩnh dẫn đường chỉ lối cho đại quân phía sau.

2 Likes

Chúc mừng sinh Nhật anh 7. TQ bơm tiền hạ lãi xuất cứu kte rồi anh ơi . Ko chống đc thiên thời. :slight_smile:

3 Likes

chúc mừng sinh nhật thầy ạ

2 Likes

Mĩ gói 1, gói 2 gói 3… trung quốc cũng thế…đúng như a7 dự đoán từ từ cả năm trước, việt nam còn chưa bơm ra gói nào. Sắp tới không thể không bơm, và cũng sẽ là gói 1, gói 2…

1 Likes

A7 dạy chọn chỗ trũng mà ngồi, cổ đất còn trũng hơn đất. :+1::+1:

4 Likes

Hiếm thấy ai như A7, vững tin với tầm nhìn của mình và nhất quán từ đầu tới cuối

1 Likes

ko bơm thì đóng cửa lại, bế quan chơi một mình thôi bro

2 Likes