Câu chuyện đầu tư kinh điển, kinh khủng, kinh dị !@@ hiếm gặp trong đời

Thanks bác, e nói để ông kia biết đã thành công chưa mà lên dạy đời thiên hạ cái ảnh em thu hồi nhé.

1 Likes
1 Likes

L14 chuẩn bị phi anh em nhé

1 Likes

Chúc đại ka A7 sinh nhật vui vẻ

2 Likes

Chúc Thầy Tuấn sinh nhật vui vẻ ạ!

2 Likes

Đúng vậy. Ae ở đây ai đã trải qua chu kì 10 năm trước mới thấy cái sự khủng khiếp của tư duy dài hạn chọn đúng doanh nghiệp và hưởng lợi nhuận kép mới thấy nó hay và hiệu quả tới không tưởng.

3 Likes

Theo suy luận thì họ bán lấy tiền để mua cp phát hành thêm, chắc bán dần mỗi lần 1 ít

1 Likes

Chúc thầy A7 sinh nhật vui vẻ !!!

2 Likes

Lại cò thổi tiếp nè :slight_smile: có khỏe thế

Chúc A7 nhiều sức khỏe ạ <3

2 Likes

CEO sẽ kéo lên 49 để xả hàng chốt lời

1 Likes

Thág 4 ai mà sợ hãi k dám xúc thì thág 5 đag là cơ hội để lên tàu.chuẩn bị thắt dây an toàn đội mũ cối xịn để bay r.ai yếu tim nhớ mang theo thuốc bổ trợ tim lên tàu.hãng hàng ko A7 elai thông báo chuyến bay sắp khởi hành.trong chuyến bay k tránh đc nhữg lúc thời tiết xấu và chim lợn đâm vào để tự sát.mong quý dị vẫn giữ chặt vé để cùng đến đích.k ai đổ bô lên ai.doanh nghiệp thành công chúng ta đều thành công.nhớ mua mũ cối hãng xịn VN Hồ Chí Minh.đề phòng đến đích tiền rơi vỡ đầu.kkkkk !<3<3<3

Chúc mừng Sinh nhật Bro Nguyễn Mạnh Tuấn 22/05/2022!
Thật là hiếm có người dịp Sinh nhật mà lại được đông đảo anh em dù quen, dù sơ chúc mừng nhiều như thế. Mình vào đọc mà cũng thấy xúc động và vui lây, toàn những lời chúc chân thành và đẹp đẽ.
Ngày hôm nay Bro A7 chắc là người Hạnh Phúc nhất. Như mọi người, Mình cũng chúc Bro A7 khỏe mạnh, Hạnh phúc, chúc cho những ước vọng của cậu sinh viên Nguyễn Mạnh Tuấn khi còn ngồi trên ghế giảng đường Bách khoa trở thành hiện thực, chúc những điều tốt lành nhất sẽ đến với Bro và gia đình!
Và cuối cùng mai mình làm cặp lô: 22,05 x 5000đ, tin là chén!

6 Likes

Chúc A7 tuổi mới mạnh khoẻ và yêu đời ^^

3 Likes

Chúc Thầy sinh nhật vui vẻ! Mãi tin thầy ạ!

2 Likes

Cho tôi số làm con đề cụ ơi kkkkk

1 Likes

Tiền mô ko thấy nói nhể

1 Likes

Mai muốn.múc 100k nhưng chưa biết xoay xèng mô

1 Likes

cùng là con người mà sao thầy được nhiều người ái mộ đến thế, đơn giản vì thầy đã và đang truyền lại những giá trị, những tuy duy và vẽ ra những con đường cho biết bao thế hệ đầu tư giàu sang về vật chất lẫn tinh thần.
Nay em vào đây trước mắt mượn pic thầy đầu tiên là để cảm ơn những gì thầy đã làm cho e nói riêng và cho những nhà đầu tư nói chung.
hai là xin gửi lời chúc mừng sinh nhật thầy, chúc thầy luôn đẹp trai, phong độ, hạnh phúc và thành công, luôn hào sảng với chúng e thầy nhé.

2 Likes

T+ chốt hả