Câu chuyện đầu tư kinh điển, kinh khủng, kinh dị !@@ hiếm gặp trong đời

A7 vô địch!!!

1 Likes

Chúc mừng sn anh. E chưa biết a đúng k . Nhưng e tin anh 7 vì ở ttck nay co đệ theo anh cả thập kỷ thì k ai có

ảnh này có anh Thuần học trò của thầy A7 k các bác

Chúc mừng sinh nhật Thầy A7, chúc Thầy nhiều sức khoẻ, luôn đồng hành cùng anh em nhà đầu tư!

2 Likes

Chúc thầy a7 sớm lên tỷ đô để ghi danh sử sách

2 Likes

kéo trần 5 cây mừng sinh nhật a7

2 Likes

Không thấy cậu Anh Nhật brocker vps đâu nhỉ

Bro Quý đồng môn tài chén khéo tán,
Bro cứ trách mình mang ngày sinh tháng nở của Bro A7 ra đánh lô, mình thì máu cờ bạc, đã thích ai và có thiện cảm với người ta là bao giờ cũng đặt niềm tin luôn. Bỏ vài trăm mua 1 cái niềm tin, tại sao ko dám. Huống chi sang năm hay vài năm nữa chắc gì các bro đã nhớ đc Sinh nhật của A7, còn mình thì thành kỷ niệm nhớ chắc đe luôn.
Bro A7 quả là quý nhân của mình, đã đc con 22 lãi 180 củ, mai mình lại ăn tiếp: 52x5k điểm; 25x3k điểm; Bro A7 lại mang lộc đến tiếp.
Còn D.ig và C.eo thì phang từ tuần trước rồi; phang xong là khỏi muốn nói đến nó nữa; chỉ vào chém gió và hóng xem có tin tức thời sự gì ko thôi.
Bro Quý mai theo mình 525 ít điểm đi, tin là A7 lại mang Lộc đến đó.
Cảm ơn Bro A7! A7 mãi đỉnh!

2 Likes

Sinh nhật Thầy @Sieucophieu12345, cả nước cùng vui.
Chúc Thầy nhiều sức khoẻ, bình an và hạnh phúc ạ :))

2 Likes

nay cả nước vui!!! bác 7 có một ngày sinh nhật trọn niềm vui hén!:tada::tada::tada:

2 Likes

Cám ơn tất cả các ae !!!

45 Likes

cả đất nước Việt Nam chào đón sinh nhật Thầy bằng chiến thắng SEAGAME trọn vẹn ! Chúc Thầy luôn mạnh khỏe và gặp nhiều điều may mắn ! sớm hiện thực giấc mơ tỷ $ !!!

2 Likes

Chuyển qua ceo sẽ ngon hơn dig

Tôi rất thích Bro A7 ở chỗ đã đầu tư là phải có niềm tin,
Có niềm tin là có tất cả, niềm tin được nuôi lớn và củng cố hàng ngày.
Thị trường có lên có xuống, kệ nó đừng có dao động. 2 ngày nay mình chơi lô xoay quanh ngày sinh nhật của A7 (22/5/1970) và chén 240 củ. Mai 24/5 lại chén: 525x5k điểm.
Cảm ơn A7! A7 mãi đỉnh! (Quý BN mai theo LVV tý đi, vui lắm, có cảm giác mạnh đấy)

4 Likes

Bố vừa sáng dậy, vào đọc thấy cái dòng này của con chim chàng làng (chim này quê bác Chính nhiều lắm, toàn ăn shit), phải chửi.
Cái loại mày, đọc cái mày viết là đã biết mày vô học rồi chứ chưa cần nói đến văn hóa. Cái đầu toàn bã đậu như mày mà bày đặt chứng với chả khoán, xanh với chả tím, đừng bày trò ck con ạ, ko con lại thành lửa đảo đấy. Thật đúng là:
Giống Rồng lại nở ra Rồng, liu điu lại đẻ ra dòng liu điu.
Chuông khánh còn chẳng ăn ai, nữa là mảnh chĩnh vứt ngoài bờ tre.
Bro A7 và anh em là giống Phượng giống Công con nhé!

3 Likes

Có giấy chùi đít chưa???vào la liếm ỉa bây bố cắt trym nút chặt đít mày lại cho mày ăn với ỉa bằg mồm đấy kkkk.tổ tông mày loạn luân đẻ đc ra thằg tinh trùng khuyết tật như mày.oẳng ít thôi

1 Likes

pvl có vô hàng được ko Anh

Lên nào , cám ơn Thầy A7

Hôm nay chốt phiên xanh nhẹ là mừng.