Câu chuyện về NVL ... PDR

,

KDH giờ ngon chán, bđs ổn lại là bay ngay

Không dám nói trước bác ạ. Giờ con bđs nào nó cũng ẩn số đầy nên nếu có thì chơi phân tích kĩ thuật là chính thôi.

3 Likes

mỗi lần đi qua Nam kỳ khởi nghĩa là lại thấy KDH kkk

3 Likes

mai mốt ghé vô check in thử

1 Likes

Giờ bán rẻ ts còn ko đủ trả nợ ý chứ, bế tắc toàn tập rồi, giờ làm sao kéo dài nợ ra dc đôi ba năm thì mới thoát

2 Likes

Cadia Quy Nhơn tọa lạc ngay tại số 1 Ngô Mây đất vàng QUY NHƠN. Đắp chiếu gần 6 tháng nay. Nếu còn đắp chiếu chắc chắn TP Quy Nhơn sẽ thu hồi dự án này của PDR

1 Likes

ở SG có cái dự án mà PDR đắp chiếu lâu lắm rồi đấy bác. chẳng ai biết sẽ đi đâu về đâu

5 Likes

Khả năng phá sản là có. 2 quý gần nhất doanh thu đc 30 tỉ tiền dịch vụ

chờ ít bữa ngày 17 sao, xem có tiến triển j ko

2 Likes

Tính ra thực tế nhìn KDH bán căn nào ra sổ căn đó ngay và luôn, ban lãnh đạo nói mua là mua đúng đủ, mỗi tội nhốt trong VN30. Giờ out VN30 với quỹ bán thì kì vọng giá cổ phiếu đi tiên phong

6 Likes

Pic hot thế, 200ng đọc

4 Likes

Cách dế có dòng tiền nhanh gọn lẹ nhất là hạ giá bán

4 Likes

Ngóng thôi chứ tớ nghỉ cũng xem xét các thứ như kì trước thôi. Thật ra một kì họp nó không giải quyết và media hiện giờ vẫn đang truyền tải dạng như là cắt lỗ có thể giải quyết được trong thời gian đóng băng. Tớ đang dùng ptkt thì hiện giờ gãy là nằm im thôi.

1 Likes

Có tiền đâu mà làm

2 Likes

Cặp đôi song sát NVL và PDR át mộng kì trước giờ tái diễn lại nhìn hơi kinh.

chẳng biết tiền vay nợ làm dự án đi đâu hết mà đẩy cty vào hoàn cảnh này.

Hài lắm

1 Likes

giờ ai làm ng nấy chịu, hết call chéo, dòng mạnh giờ vẫn tăng

1 Likes

Để ý vài lần thì thấy thường NVL PDR thoát sàn thì phái sinh kéo, tt cũng hồi khá.
Còn bây giờ thì ko biết ai múc, nhìn mà hãiiii

4 Likes

hôm qa mình kêu múc r nhé kkk

2 Likes