Câu hỏi thập kỉ này trả lời đc siêu giàu.. Khẩn!

Bài viết rất tâm huyết đi sâu vào gốc rễ của tình hình hiện tại.Đã xinh lại còn giỏi và sâu sắc.Kết luận Em xứng đáng có nhiều người Yêu :grinning:

Từ xưa đến nay em chẳng nghe theo ai giờ muốn giàu bền vững chỉ theo thầy bảy Kk

Đứa em có vài tỏi ra gởi ngân hàng; lãi suất còn 5.5% năm; điện thoại hỏi mình lãi thấp quá, giờ đầu tư vào kênh nào anh?! Thế là mình tư vấn vào cp bds, cổ bds tạo lập đạp sâu hốt hàng, ké theo;;; giá này mua con nào chả được; sẽ có cú vét sạch hàng trước tết đấy :wink:

BCTC Bank sẽ xấu dần đi
BCTC CEO sẽ đẹp dần đều

Mỹ bơm tiền sớm hơn VN 2 năm thì nó rục rịch hút về từ từ. :slight_smile: đôi khi hóng hớt thế giới cũng dễ toang lắm

1 Likes

NÓNG: hôm nay hoặc ngày mai thị trường tăng 30 điểm. Vào đây để biết lý do

2 Likes

mình cũng đu giá 5x bạn nhờ a7 mà vững tâm lý

Kkkk

16 Likes

Trên TT tài chính khốc liệt này…đúng chỉ có A7 mới hào sảng đến thế

2 Likes

Nhận định của A7 rất chuẩn, mọi người nên nghe A7 để đầu tư dài hạn, ko nên nghe mấy cháu của ctck.

Các cháu ở ctck tư vấn có kĩ thuật phân tích còn kém lắm và ko có khả năng phán đoán dòng tiền đổ vào đâu trong tương lai, nên tư vấn của ctck hầu như thất bại.

1 Likes

Thật nghịch lý dòng hưởng lợi từ đầu tư công lại bị xả không tiếc, tâm lý đám đông thật kinh khủng!!

1 Likes

Bạn xinh gái này có anh em gì với Saka Trương Tuyền không mà nhìn 2 bạn đẹp giống nhau thế nhề :smiley:

1 Likes

Sếp tầm thế giới rồi sếp ơi. :star_struck:

quá là bình thường bác à, bác không bán không có nghĩa thằng khác nó không bán, cả thị trường nó chỉnh thì chẳng cổ nào tránh đc, quan trọng là ae bỏ chạy hay đứng lại chiến đấu :grin:

Trong khi đó, ở chiều ngược lại, nhu cầu đầu tư vào BĐS ngày càng tăng sau khi thị trường chứng khoán đã có 2 năm liên tục lập đỉnh và đang có dấu hiệu hạ nhiệt. Những nhà đầu tư có lãi lớn hoặc đang thua lỗ trong đợt điều chỉnh mạnh từ cuối năm 2021 đến nay có xu hướng rút khỏi chứng khoán và đi săn nhà đất để đầu tư cho năm 2022. Từ đó đất nền, đất nghỉ dưỡng riêng lẻ ở các tỉnh lân cận TP HCM, Hà Nội đã xuất hiện những cơn sốt cục bộ. “Khi cung hạn chế mà cầu tăng liên tục thì chắc chắn đà tăng giá chưa dừng lại” - một chuyên gia BĐS nhận định.

Cuối cùng dân cũng phải đi mua đất, mua đất thì cổ đất được hưởng lợi. Đây là cuộc chơi vĩ mô, không dành cho kẻ tầm nhìn 5 ngày 2 tuần kk

2 Likes

Thiếu NHA là hơi thiếu thiếu đó cụ ah

1 Likes

Nha ok,tôi tập trung l14,dig,CEO.

1 Likes

CEO còn đạp chán.

Tím lịm.!!!.

1 Likes

Già rồi coi chớ chống gậy đi xin ăn nha mày. Bớt trẩu đi