Câu hỏi thập kỉ này trả lời đc siêu giàu.. Khẩn!

Mình cắm sổ đỏ khô máu nên cũng bị khớp ngay phát đầu tiên

Đẳng cấp kkk. :laughing:

1 Likes

sàn vài cây bắt đáy, lên lại hưng phấn thì úp bô, sao phải chia 2 phe uýnh nhau làm gì thế các bác. em sút ceo rồi, đạp vài cây em bắt đáy lại, hưng phân đua lịnh em lại sút. chẳng cần bịp hay lợn

vâng, xưa e mua nó lình xình, nên cứ có lương là e mua tích sản, e ko dùng đòn bẩy nào ở ngoài, nên cũng nhẹ, mà ae tự cân đối theo khả năng thôi, tài chính cá nhân mà :grin:

1 Likes

Không hiểu sao lâu nay dig cứ giảm nằm sàn mãi. Hôm trước -40% mới hồi được tí giờ lại nằm sàn :sob:

Ceo 85k ứng 21k tỉ,rẻ đó.sọc chán lại bay. :laughing:

2 Likes

Hi vọng sang năm x2 thôi bác ạ.Thấy mấy bác toàn hô 5 600k làm em run hết cả chim

1 Likes

Tui trốn ong bên topic bên kia rồi . Qua đây cũng gặp ông . Bái phục

Tự doanh hôm nay xả bank, mai cẩn thận không là tự doanh múc mất bds, các bác giữ chắc nhé.

Ối thiên thời cản thế đéo nào được

image

5 Likes

Tại sao đất quê tui tăng gấp 5lần 1 năm thế này.hiaz

1 Likes

Ok. :laughing:

Những ae xác định giữ lâu dài thì chả việc gì phải xoắn. Càng giảm càng có cơ hội múc thêm với giá tốt. Chỉ có bọn T+ là vãi đái thôi mà như thế càng nhẹ tàu, sau tăng éo dám múc rồi cứ nhìn nó tăng mãi, tăng mãi…rồi tiếc đứt ruột mà chết. Kkk

kkkk , chuẩn đó bác , mấy thằng đó để đốt vàng mã cho chúng nó giàu sang phú quý

bọn mày ngu nên ăn cứt quen rồi nên tao nhường hết cứt của thiên hạ cho bọn mày thôi, cả lò CL chúng mày ăn dần đi là vừa

Các hạ chỉ cần trả lời " có " hoặc là “không” thôi mà
Gửi cái link này mần chi

Inbox m với b ơi

Kkkkkk

27 Likes

số lượng ndt hoảng loạn càng nhiều, thì số tiền của người chiến thắng càng lớn. ai cầm thì cố mà gồng niềm tin, ko gồng nổi thì cắt đi chứ quá ngưỡng thần kinh nghĩ nó khổ lắm, chửi nhau làm gì khi nhà còn bao việc^^

Chứng Mỹ đang rất hoảng loạn, ko biết chứng việt mai sẽ tn