Câu hỏi thập kỉ này trả lời đc siêu giàu.. Khẩn!

Đ… ai cũng cưỡi xích thố, thì xích thố nặng phi thế Đ… nào được. Xuống ngựa đi cho T… cưỡi :))

Còn dùng bank kéo thị trường thì sang năm mất hết khách cho coi.Kéo kiểu gì tụt mẹ 40đ

Bạn có vẻ không tự tin nhỉ ? Tôi sợ nó xuống đến dưới 50 thì bạn lại vào chửi thầy , chửi room ầm ĩ lên đấy ! Tôi chỉ khuyên bạn ntn nếu xác định đầu tư theo thầy nhé : Đừng bao giờ mua bán theo phiên mà nói là đầu tư theo A7 nhé . Với A7 thì chỉ có đệ tử đi theo với tầm vĩ mô ít nhất từ 2 , 3 năm cho đến hàng chục năm mà thôi .

1 Likes

Nay bank không kéo lại -70 điểm. Mà thà - mẹ đi 70 về máng lợn hết làm lại cho nhanh

3 Likes

lúc nào cũng mong chia bài đánh lại để lên thuyền nhỉ. Mấy thằng không có hàng suy nghĩ bẩn như nhau thế.

Mai T3, hơn chục triệu cổ về, khả năng có giá 51.3, hàng nhiều mà mua thoải mái

Cứ coa tiền múc tích lũy, đến một lúc nào đó sẽ giàu. Sàn thì trung bình giá. Trần thì cười haha đi cà khịa bọn chim lợn

Cứ kéo đi, sau lại âm gần nghìn tỉ giống SSI tự doanh ấy mà :smiley: đâu lại vào đấy ấy mà :))
Cứ ôm cổ đất, chôn sâu cất kỹ giống Whisky là thơmkkkk

3 Likes

Lại ụp thêm cái bô

1 Likes

bank hạ LS cho vay theo CT01 của NHNN thầy ạ

Screenshot_20220112-002402~3

3 Likes

Mày biết bùi gì? Giảm 40 điểm mà bđs sàn hết, bank nó vẫn xanh thì giảm đến đáy BĐS có mà giảm sâu. T 50% cổ nhưng giảm thì giảm cả còn hồi nhanh.

sắp chết rồi Thầy ơi

Các cụ có ai dùng tcbs ko? Nó khuyến nghị bán ceo từ 12 đến giờ vẫn chưa chán.diễn đàn có mấy ông cứ thấy đỏ là vào hô úp bô, có phải là bị ám ảnh với cái bô ko?

1 Likes

Liệu Dig có ổn không thầy. Em mới chơi thấy lỗ quá không biết nguyên nhân gì vậy thầy

Bạn phân tích khá chuẩn xác !
Đây là thời điểm tâm lý của tết thôi, nay phiên bán bắt đáy tuần trước , tâm lý nhỏ lẻ bán ăn T+3. Cũng là thử thách những ai yếu tâm sinh lý. Tạo đáy 2 đi lên bình thường !
Chúc bạn luôn xinh đẹp!

2 Likes

múc xúc đi anh em, tiến lên anh em

Thầy ko trả lời những câu hỏi kiểu thiếu hiểu biết như vậy đâu em . Nếu em hiểu về những suy nghĩ vĩ mô của thầy A7 thì đừng nên lo lắng về DIG , CEO , L14 . Em hiểu giá trị doanh nghiệp là gì không hay chỉ xem qua màn hình cổ phiếu tăng hay giảm mấy chục phần trăm ? Hãy trang bị kiến thức rồi hãy mua cổ phiếu theo thầy nha em .

1 Likes

Loại vô ơn như mầy dog nó tha. Trần 2 phiên thì tung hô A7. Đỏ mới có 1 phiên mà tru tréo A7 như dòng họ mầy chết hết rồi.

Lấy hình thật, mặt thật ra nói chuyện mầy. Lấy hình đứa con nít rồi núp sau bàn phím cào.