Câu nói: "M biết bố m là ai không?" có thể áp dụng ở mọi nơi?

Anh muốn giữ niêm yết nhưng anh không nói chuyện với HOSE mà anh nói chuyện với Văn Phòng Chính Phủ. Ngầu chưa?

Theo anh cho biết thì UBCK và người đúng ra là cổ đông bự nhất của anh là SCIC đã nhiều lần có văn bản yêu cầu anh cung cấp báo cáo tài chính, nhưng anh thì anh bận chưa làm những gì các bác ấy yêu cầu, vì anh vẫn bận làm việc với các Bộ ngành và Văn phòng chính phủ. … Quá chất.

"Trong báo cáo này, Vietnam Airlines cho biết Ủy ban Chứng khoán Nhà nước đã có nhiều văn bản yêu cầu doanh nghiệp này công bố thông tin báo cáo tài chính năm 2022, giải trình biện pháp và lộ trình khắc phục cũng như hạn chế giao dịch đối với cổ phiếu HVN.

Bên cạnh đó, cổ đông lớn (Ủy ban quản lý vốn Nhà nước, SCIC) của Vietnam Airlines cũng đã có văn bản yêu cầu cung cấp báo cáo tài chính; các đối tác và bên cho vay đều yêu cầu cung cấp báo cáo tài chính năm 2022 theo thời hạn cam kết trong hợp đồng.

Vietnam Airlines cho biết vẫn đang làm việc với các Bộ ngành và Văn phòng Chính phủ để xem xét việc duy trì cổ phiếu trên sàn HoSE, do đó đã ảnh hưởng đến tiến độ phát hành báo cáo tài chính năm 2022 cũng như tổ chức đại hội đồng cổ đông theo đúng quy định."

Dương Lâm
0933651111

1 Likes

Lùi 1 bước trời cao biển rộng, không dòm hvn 3 tháng qua sẽ thấy nvl ssi vnd pdr :joy:

1 Likes

Xin bác cho ý kiến về đứa Cháu của DIG là DC4 với ạ.
Em gọi là Cháu vì DIG chiếm 36% DC4 ạ
Con chỉ khi trên 50%.

Mà Cháu của DIG cũng được

Cháu nó còn nhỏ gọi bố nó ra em ạ, nếu muốn múc thì đợi sáng thứ 4 em

1 Likes

Bác chuyên DIG thì DC4 rõ như lòng bàn tay nhỉ

Nếu là anh sẽ bán ở 13 và đợi cú gãy rũ nền dưới mệnh :joy:
Con này anh không chơi :grin:

1 Likes

Trời, anh nói giỡn à
Bác A8-1… ít bỏ qua những cổ như DC4 lắm

Cổ rất cô đặc: 149 cổ đông đại diện cho 84%. Còn khoảng vài tr cổ bên ngoài, mà từ tháng 5 đến giờ … các Anh lớn gom theo giá lên tiếp… nên giờ chắc ko còn nhiều.
Mà Vợ CT lại gom nốt 600k, chấp nhận mua giá bq 10.7k

Anh thì chịu không làm được như a7 hô 500k về 10 :joy:

Nhưng vẫn tôn trọng cụ và đóng học phí cho cụ kha khá :joy:

Thì gặp thời gặp thế thôi
Ai mà biết dc…
Như VFS đó… cả Thế giới giờ gặp a Vượng… phải ngã mũ… cúi chào từ xa

1 Likes

Nhìn không thấu đáo thì xem top 2 forbes hết hồn.
Bọn tinh ranh thì đang kì kèo ngã giá vic. Ai cũng biết nó sẽ tăng mạnh đấy, nhưng muốn mua giá thấp nhất có thể :joy:

2 Likes

Phét,ô có vào đâu mà lôi ô vào

Có ai khẳng định A8-1 mua đâu bác