CCL - Cua Cửu Long: Thị trường sẽ phải sớm trả lại giá trị của cụ siêu cổ phiếu

1 Likes

Ccl, con cá ngon nằm trên thớt mời ae xơi. Hàng chuẩn tsan ngon

Ối giời ơi
Khủng khiếp quá !..kinh hãi quá!.. tan nát quá!
Ghê rợn quá!..
Nói ra thì chết mất , thì đau…,thì cứng cả quai hàm,thì đau mắt cá chân mất!
Ngoài sức tưởng tượng, ngoài pháp luật, ngoài đạo đức, ngoài vùng phủ sóng,…
Nghe tin chấn động đây, tin sét đánh đây, tin nổ trời đây.
SGR CCL đích thị là cụ của siêu cổ đây bà con ơi!

nhiều người cứ thấy 600 tỷ thu về 3000 tỷ lãi ròng cho 1500 tỷ luôn đi, thấy ham. Mấy bác quên tính xem mất bao lâu thì thu về 3000 tỷ đó. bỏ 600 tỷ ra mất 2-3 năm thu về 3000 tỷ thì nó cực kì hấp dẫn. Tuy nhiên mất 20 năm mới thu đủ số đó thì mấy bác đã lỗ to chứ lãi cái gì. tính ra mỗi năm lãi kép chưa tới 10%. Tỉnh táo lên đi. Có 1 văn cho mọi con cổ đất

1 Likes

Ối giời ôi !!!

1 Likes

Ối giời

1 Likes

Vgi tăng 2x lên 10x thì là bố tổ cụ của siêu cổ phiếu ah?
Thiên thời chưa chiếu BDs cứ đắp chiếu đã. Tỉ thằng hô hào ko bằng thiên thời rọi vào đầu. Thời thế chưa tới mưu cầu vô ích.

1 Likes

Sâu xa vì sao vgi nó tích luỹ rất lâu, vì sao nó tang shok trong time gần đây ô hiểu rõ ko?

1 Likes

Vgi đẳng cấp. Nhưng liệu còn có thể x2 đc từ giá này trong thời gian 6 tháng 12 tháng tới ??

Mua 1 nốt đất được 7-8 nốt đất

500-600 tỷ được 3.200 tỷ đút túi

Tưởng siêu cp thì ccl phải x4 như vgi.
CCL nói riêng, dòng BDS nói chung đợi 2 năm nữa nhé.

Em thì ko nghĩ lâu như thế đâu bác. Những con bđs tăng chu kỳ trước thì chưa chắc chu kỳ này còn tăng tiếp và ngược lại

Team AHA INVEST đã chấm chỉ có siêu cổ phiêu phi x lần , ko múc bọn lèm nhèm

Dòng tiền tt chung yếu, những con tài sản thật, lợi nhuận khủng với vốn hoá bé như SGR sẽ là món hời nhất cho ai biết nắm bắt và tận dụng cơ hội

2 Likes

Chịn noiif cô đặc sgr mà xơi, những con cháo loãng đông như quân nguyên mông dig pdr ceo… tiền đâu mà kéo. Lõm dần là có thật

1 Likes

Cao thủ

CCL mua 1 miếng đất được 7,8 miếng đất sạch sẵn sàng để bán. Quá phê, không đếm cua trong lỗ, không đếm cua ngoài đại dương, không đếm cua trong ao, mà là cua trên đĩa đã hấp rồi, giờ chỉ việc bán hàng thu tiền và đánh chén, lấy thêm vài dự án to đùng nữa đón siêu cảng trần đề.

1 Likes

1 Likes

CCL SGR chơi kiểu dồn toa nhỏ lẻ vào ủn giá nhau.