CCL – Đại game tài chính Nâng Tầm để trở thành Cánh Chim Lớn – đầu tư giá trị tầm nhìn Chỉ Có Lời

Xác nhận với 500 AE TLSI là BigBoys đã cắm cờ ở CCL, một miền đất đầy hứa hẹn và vô cùng tiềm năng trong tương lai khi Đảng và chính phủ, nhà nước đã và đang đặc biệt quan tâm… các con sếu đầu đỏ, các đại bàng sẽ lũ lượt về làm tổ. Nhỏ lẻ như chúng ta dễ đi dễ đến và bay đến trước cứ đồng hành với em CCL thôi. Ôm đủ lâu + cổ tức = auto giàu sang, auto thịnh vượng. PS: Còn chờ gì nữa ?! Kkkkk

1 Likes

Vol tăng dần đều mỗi phiên > 500k là cá mập với cá cờ đua nhau zòm ngó thôi bác

Vâng. Nồi cơm nhà chúng ta ở CCL nên đề nghị AE room cổ đông tâm huyết đồng hành này lan tỏa giá trị CCL, có sự đồng thuận cao thì CCL mới về giá trị và bay cao bay xa được. Cuối tuần chúc các bác cổ đông đoàn kết, vui vẻ, hạnh phúc ! Hi vọng tuần sau sẽ có một tuần tốt hơn nữa khẳng định uptrend của CCL.

Đợt rồi mình đi Sóc Trăng mấy lần để khảo sát em CCL này. Nay chia sẻ lại để ae cđ CCL vững tâm gồng hàng tiếp nhé.

Cty 9 tháng đã vượt kế hoạch lợi nhuận rồi. Đợt rồi mình dự lễ mở bán thì thấy rất thành công nhé.
Nên chắc chắn doanh thu và lợi nhuận năm sau đã bỏ túi luôn rồi.

Chúc ae may mắn

1 Likes

CCL tỉnh lẻ, miền Tây Nam bộ. Chân chất, hào sảng, nghĩa tình nhưng ít đc nđt chú ý.

Khi nào em mới tỏa sáng lung linh đây, kk.

1 Likes

CCL hội tụ đầy đủ yếu tốt về định giá, về kỳ vọng… đúng chất kim cương trong cát

1 Likes

Kiên quyết, kiên trì, kiên nhẫn với hàng giá trị bạn nhé. Siêu cổ phiếu 2024 đấy.

1 Likes

Ccl 9 tháng đã vượt kế hoạch lợi nhuận năm.

Đợt rồi bán hàng rất rất rất thành công (ae google trên nền tảng fb là thấy) nên chắc chắn Q4 và năm sau sẽ đc book doanh thu và lợi nhuận rất mạnh.

Bản chất của doanh nghiệp vẫn là tài sản lớn, lợi nhuận tăng trưởng + cổ tức đều đặn. Ccl có đủ
Rồi thị trường sẽ sớm nhận ra thôi.

Trong lúc chờ đợi ae CCLer cố gồng tiếp nhé :slight_smile:

1 Likes

:liberia:

Chỉ còn 1 phiên nữa là kết thúc một năm 2023 tuyệt vời. Nó đánh dấu quá trình lỗ nực phục hồi sau cú sập 2022. 2024, 2025 chúng ta sẽ bắt đầu từ đây đi lên, tuy nhiên hãy chọn con nào như CCL đang có Book Value 13 mà thị giá 7.x nhé.

Tôi tin với sự lựa chon tinh hoa như thế, cộng với sự kiên quyết, kiên trì, kiên nhẫn rồi tới ngày chúng ta sẽ thành công. Thị trường luôn có mắt.

1 Likes

Giá Ccl : 7.1x
Book value : 12.9
(Book này tính từ thời giá đất 5A chưa đến 1tr/m2. Hiện tại đất khu này tối thiểu 15tr/m2)
Mời ae nghiên cứu báo cáo thường niên và bctc để thấy sự vô lý của ccl

Thân tặng các ae cđ CCL, chúc ae vững niềm tin bền ý chí :smiley:

Sóc Trăng có cảng Trần Đề
Có cầu Đại Ngãi đổ về Năm A
Có dòng nước ngọt phù sa
Có lời ước hẹn sẽ “về” book value

1 Likes

CCL: dịch theo kiểu có cái L.òn. g à :rofl::rofl::rofl:

Lãi suất thì thấp hơn cả thời covid, hậu quả cú sập 2022 cũng ổn định sau 1 năm 2023, 18/1/2024 này thông qua luật đất đai rồi. Chứng khoán nói chung, cổ đất nói chung, CCL nói riêng sẽ từ đây đi lên nhé 500 AE ơi.

Bởi vì:
Ẻm này siêu cổ phiếu vì: (1) Book Value 13 trong khi thị giá 7.x; (2) Cổ tức so với thị giá gấp 03 lần lãi suất bank ( ct đều đặn ); (3) Quỹ đất khủng khiếp 115ha khu Trung tâm tp Sóc Trăng, 03ha Minh Châu và các dự án khác; (4) Vốn điều lệ có 500 tỷ nên đứng trước cơ hội tăng vốn hơn 1000 tỷ mới sứng tầm dn bđs; (5) Chuẩn bị MA dự án Trần Đề ngay cạnh cảng, mà Trần Đề ko khác gì Thủ Thiêm ở TPHCCM; ( 7) Cổ phiếu cô đặc; (8) Đầu tư CCL rủi ro gần như = 0 trong khi cơ hội x3 tài khoản chưa tính sài margin.
:muscle::muscle::muscle:

Mở đường link cho chim lợn ccl và gato TLSI sang đây nhé.

1 Likes

Khu 5A còn bao nhiêu đất nữa cụ ơi. Làm gì mà tận 5000 sản phẩm nhỉ, e đọc báo cáo thường niên 2023 thì có 3969 nền chứ nhỉ. Hay e nhầm lẫn chỗ nào cụ chỉ e với

1 Likes

Bctn chính xác đó cụ.

Tổng các nền còn lại gần 1600 nền, trong đó có hơn 150 căn nhà đang làm giỏ hàng để bán từ tháng 12/2023 + đất tmdv, ks, tttm
=> Bác Dõng tuyên bố tại dhcd 2023 rồi là tương đương tồn kho 30hec 5a * 15tr\m2

Ngoài ra còn 3 hec Minh Châu, …