CCL - Khả năng dậy sóng 2022?

Xem xét cả quá trình mới thấy CCL đã nỗ lực vươn lên như thế nào, Năm 2022 và 2021 do bắt đầu đẩy mạnh marketing và các hd bán hàng nên CPBH đội lên khá nhiều, trong tương lai chúng ta hoàn toàn có thể kỳ vọng DT đạt đến con số nghìn tỷ khi giá trị bds đang tăng lên từng ngày trong khi vốn hóa cả cty hiện tại chỉ 730 tỉ thì ngại gì mà ko múc ?

Giá đỏ là cơ hội gom thêm

1 Likes

CCL này ít được sự thu hút quá :)) giá ngon r đấy nhưng kén người mua ghê :v

1 Likes

Đẩy cho 2 cây ce rồi bò lên 19-20 là tự nhiên hết kén, ngta ai cũng thích mua cao bán cao hơn, chứ bảo mua lúc tích lũy, phải cần kiên nhẫn chờ đợi thì kén ng là phải rồi :sweat_smile:

1 Likes

t cầm CCL đến chai cả mặt :v giá vốn có 7 đây :smiley: thời điểm đắn đo lúc CCL 16 DIG 25 mất cả đêm suy nghĩ lên bán 100k CCL thời điểm đó để vào DIG k :)) thế mà mình vẫn lựa chọn CCL. Không biết cuộc đời có cho mình thành quả xứng đáng k cụ chủ ạ :smiley:

1 Likes

Mình nghĩ năm nay cố lắm thì lên 3x khỏe, còn lại thì phải xem độ hút tiền của CCL khi đó, yên tâm nắm giữ thôi bác, lên xuống vùng 20 cũng 2-3 lần rồi, lần kế tiếp đục dc vùng 20 đó là lên đẹp thôi

1 Likes

chuẩn cụ :smiley: so với định giá thì quá bèo nên 2x bán quá phí :smiley: CCL chuẩn tài sản thì 5X chưa phải là đắt quan trọng là kì vọng đến đâu để đánh lên thôi

1 Likes

Liệu hôm nay có nổ vol thanh khoản + giá tăng mạnh chưa ae nhỉ ?

1 Likes

Nổ vol mạnh lên nào

1 Likes

Quá rộng … Mấy bác ở SG HN vào thăm đều rất thích quang cảnh ở khu 5A

Khu Trần đề có tin ji ko ad

Chắc trong năm nay sẽ có tin chính thức thôi b, năm ngoái bác Dõng lúc họp có nói CCL đang đợi để nộp hs tham giam đấu thầu, mọi thứ đã chuẩn bị xong cả rồi, do dịch bệnh nên chậm trễ tiến độ, năm nay đi họp xem tình hình có gì mới hơn chưa , sau họp mình sẽ thông tin cho mọi ng

Lâu ko ngó lại CCL. cũng vẫn laonh quanh giá này.

Cần phải tích lũy thêm đất làm tài sản và của để dành cho doanh nghiệp

Thì mới tạo được cầu mới cho sóng tiếp theo. Còn không thỳ sẽ ko có con sóng lớn

Đất của CCL còn nhiều, trong tương lai cơ hội thâu tóm thêm quỹ đất cũng khả quan ( mở rộng khu 5A, phía sau lưng khu này vẫn có đất ruộng trống mà chỉ có 5A mới có tiềm lực với thuận tiện phát triển)
Cá nhân mình nhận thấy CCL loanh quanh vùng này để tích lũy tạo nền cho cú bật tiếp theo . Bác cùng chờ xem trong năm 2022 này đến tháng mấy thì có đầu 3x !

Giá đỏ là cơ hội gom thêm …

1 Likes

cổ tức năm nay chắc chắn 12% rồi vì kế hoạch kinh doanh đã đạt đc, chưa kể những gì CCL đang sở hữu :smiley: CCL dưới 2X là sự phi lý của thị trường rồi. Chưa tính đến kì vọng. Đây mới chỉ bàn tới giá trị thực của doanh nghiệp quy đổi ra vốn hóa đã thấy bèo rồi

1 Likes

Chưa lên được bạn ạ. chân thành

1 Likes