CCL - Khả năng dậy sóng 2022?

Đội bác Viện cũng nhiều gắn bó với em này! đợt này cũng k thấy bác ý k nhắc tới CCL nhưng khả năng sắp tới cũng có nhiều diễn biến đáng chờ đợi. Giao dịch CCL mấy phiên gần đây cũng rất tích cực. cho ông nào thoát hàng thì ra nốt là xong

Ccl chất lượng tài sản rất tốt

Chúc ae cuối tuần vui vẻ, tuần này gd như này là khá ổn rồi, trước thềm DHCD kéo lên 20 là vừa đẹp :grin: :grin: :grin:

2 Likes

Nói chung CCL lúc nào vẫn có của đề dành vì quỹ đất lớn :slight_smile: giờ chỉ đợi hạ tầng đến thôi Bác khi Cảng Trần Đề được nối vs Cần Thơ bằng đường cao tốc là lúc Danh Khôi bung sản phẩm ra bán :heart_eyes:

1 Likes

du an mekong center 110 ha anh có nắm được giá vốn của nó ko ạ bán biêt thự 300m2 giá 15tr m2

45.24ha kế bên khu 5A của chúng ta đang kêu gọi đầu tư tổng kinh phí hơn 3k2 tỉ ae có động lực để tin tưởng vào giá trị trong tương lai của 5A và CCL rồi

1 Likes

Giá vốn KDT 5A tầm 2tr_2tr5/m2 cụ ạ

Vậy thì cứ nắm giữ thôi bác nhỉ

1 Likes

Ktt cho hay Q1.2022 đang triển khai xây dựng 950 căn noxh tại 5A

bác lấy số liệu này ở đâu vậy?

1 Likes

còn nguyên 30 ha bờ bắc kênh Nhân lực :smiley: đẹp nhất khu 5A chưa động tới. Lãnh đạo nhà mình tính cả rồi :smiley:

1 Likes

Ccl lấy dc khu đất và từ rất sớm khoảng 2007_2009 và đã nộp tiền sd đất đầy đủ b tìm lại trong những tài liệu cũ đều có nói đến, cách đây 4 _ 5 năm CCL rao bán nền 4x25 với giá 250tr mà còn bán ko ra nổi do dân cư thưa thớt và tâm lý họ ko mặn mà với kdt 5a (hơi xa trung tâm thời đó), suy ra giá vốn của họ rất thấp mới dám bán với giá như thế .

1 Likes

Chuẩn bị kê hốt giá rẻ thôi mọi người, cứ dưới 16 mà kê

Ngâm càng lâu bán càng có giá cứ từ từ mà bán, tương lai Sóc Trăng lên đô thị loại II gần lắm rồi , giá đất sẽ tăng dần đều thôi

1 Likes

:smiley: chuẩn bác. sắp tới đại hội sẽ rõ thêm dự định của các bác thôi. CCL ngày cất cánh gần lắm r

1 Likes

Năm trc tôi mua nền bt giá 12tr/m2 mà giờ khách hỏi mua 16 tr rồi, cuối năm giá 5a chắc 20tr.nói chung ccl giá 16 còn rẻ

1 Likes

Mang danh A7 A8 khi nào vậy b ? Do các bác tự đồn thổi với nhau chứ lúc tôi mua CCL khoảng 3 năm trc thì A7 còn chê CCL chứ A7 rủ mua bao h ? tự bơm thổi lấy cái danh A7 ra rồi đồn như đúng rồi . Có 1 nhóm đầu tư CCL (có mua DIG L14 CEO … trùng hàng A7 và trong room A7 là có) chứ đích thân A7 hô hào mua CCL thì tầm bậy . Bảo là đệ A7 và 1 số ae trong room A7 mua thì đúng hơn

2 Likes

Đến giờ A7 vẫn chê CcL mà, lần trước livestream bảo dân Sóc Trăng nghèo, ko có tiền đầu tư bđs

1 Likes

dù có A7 hay ko thì ccl vẫn rất tiềm năng, hàng loạt dự án cơ sở hạ tầng như cao tốc, cảng quốc tế đều hướng về Sóc Trăng cả. Dư địa tăng trưởng rất lớn!

1 Likes

Kê dưới 16 múc sang tuần thế nào cũng có quà

1 Likes