CEO DIG: Rủi Ro và Cơ Hội

,

DIG đấy

1 Likes

Chả trách hôm nay em nó cứ cắm đầu xuống ko ngóc lên được!

1 Likes

Không biết sau này Long Tan có lm khu nghia trang chôn cô đông không

2 Likes

CTG hiện giá đang 24.05, dự là tuần sau giá sẽ có điều chỉnh xuống thấp hơn giá hiện tại

9 Likes

có, ông nghe tjn chủ tịt sắp mua lại CTCP Phục vụ Mai táng Hải Phòng (**UPCoM: [CPH] chưa? mua về tha hồ bán hòm cho cổ đông. :))

2 Likes

:star_struck:

1 Likes

Bác cho xin nhận định sắp tới của nó giúp

1 Likes

Ngày trước cùng 36-37 tôi bảo sẽ có giá 2x để mua, thì cả đám con chiên nhảy vào chửi… giờ thì 1x chất đống chả ai thèm, tôi k hiểu các anh đầu tư dài hạn mà dính phải cái con mà bdl chả ra làm sao mà dám nói đầu tư

2 Likes

Nhận định của mình là CTG sẽ còn lực giảm nhưng mình nghĩ không lâu nữa sẽ có lực hồi phục đáng kể từ đáy.

9 Likes

Thank bác

Tàu lượn sắp chạy rồi

9 Likes

CKG liệu có chỉnh theo VNI không bác?

1 Likes

Mã này mình nghĩ cũng sắp có điều chỉnh rồi đó bạn

8 Likes

DIG xanh dương rồi

11 Likes

:joy:Em bắt hôm sàn mày nay về đi viện rồi

1 Likes

chà bạn đừng quá lo lắng, chúc bạn vững tay lèo lái qua giai đoạn này

8 Likes

Lái đánh cho ói hết, đánh cho ko còn ai dám lướt nữa, chỉ còn ông ôm dài tiền thịt nó mới đánh lên, lái đang gom, chuyển tay. Cố tình ra bctc quý 3 âm để cho nhỏ lẻ chạy hết mà. Kkk. Nhưng về vùng giá này thì chắc ko thể giảm nữa, có thể side way hết tuần này mới lên

2 Likes

Bác xem giúp em mã Vci bây giờ mua ổn không? Cảm ơn bác

1 Likes

Về thời điểm mua thì mình xin từ chối khuyến nghị do mỗi người có lượng vốn khác nhau và độ nhàn rỗi của vốn khác nhau, còn về nhận định thị giá thì mình nghĩ VCI còn tăng nhưng sẽ sắp có điều chỉnh đáng kể.

9 Likes

Nay đã cắt DIG, hòa vốn lỗ phí, sai là phải cắt dứt điểm :smile:

1 Likes