CEO DIG: Rủi Ro và Cơ Hội

,

Bác cắt mai nó lại lên thì sao, thị trường ổn thì DIG cũng sẽ hồi thôi

2 Likes

lên thì lại mua vào.:))))))

dứt khoát :+1:

9 Likes

Cặp đôi này diễn biến ngày mai có lẽ đã an bài, muốn thoát cũng không được.

8 Likes

Nghĩa là sao bác, mai lại giảm ạ

Kịch bản như topic đã đăng bạn à

8 Likes

Ceo nó xanh cây thưa 3 rồi vẫn oẳng đc

Giảm 10% từ giá 19. Bác cứ thế mà căn nhặt dần thôi

1 Likes

chính vì nó đang xanh người ta dễ fomo nên mới cần tôi cảnh báo chứ, chứ nó giảm rồi thì cảnh báo làm gì

8 Likes

Từ đỉnh CEO thấp nhât là chia 9 lần… Thì DIG cũng sẽ về chia 9 phát đã rồi tính. Riêng L14 chia 25 lần…

1 Likes

Ông nói con dig còn được ,chứ tầm này ceo cùng lắm đi ngang tích luỹ ,để đây kiểm chứng nhé

Hiện tôi vẫn rất có niềm tin vào nhận định của mình, ta cùng chờ xem

8 Likes

Thậm chí tôi còn nghĩ phiên mai CEO sẽ đỏ ngay khi vừa mở cửa.

9 Likes

Thực ra đoán dòng Bds cũng dễ thôi. Vĩ mô chưa ủng hộ thì cửa xuống bao giờ cũng nhiều hơn lên. Lên thì thường là nhịp hồi thôi chứ uptrend thì chưa

1 Likes

Đoán chung chung sẽ xuống thì dễ, chỉ ra đâu là đỉnh khi đỉnh chưa thành hình mới khó.

9 Likes

Chào bác ngày mới, nhờ bác nhận định HDG với HCM giúp em nhé.

1 Likes

hôm nay tăng trần

Chào bạn, chúc bạn ngày mới vui, hai mã này tuy đang tăng nhưng mình nhận định sắp có điều chỉnh giảm hơn 5% thị giá mỗi mã.

8 Likes

Chào ngày mới cả nhà. Chúc tất cả mọi người trong toppic thật nhiều sức khỏe.

1 Likes

Những bạn khác khi đưa ra cảnh báo thì thường họ gọi đó là dự đoán, từ đó mà họ có thể thoái thác trách nhiệm khi họ sai(do họ nói họ đoán chứ họ không dám khẳng định). Còn tôi luôn cảnh báo với sự khẳng định chắc chắn, nên mỗi cảnh báo tôi đều đưa vào sự uy tín chứ không chỉ nói suông. Chúng ta cùng chờ hai mã này trong tương lai gần có đi theo như vậy không nhé cả nhà.

8 Likes