Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

E quên c ấy nói c ấy là nóc à :smile:

2 Likes

Em thấy a chửi à🐧 anh nhẹ nhàng mà

2 Likes

Vậy là chưa hết công suất hả a? :sweat_smile:

1 Likes

Cũng mời bác và ae… Khà khà. Ô chú gọi sg khoe phập thêm đc ít hàng giá đỏ. Tươi như hoa mười giờ…

3 Likes

Ngay cả khi chửi chị @Bachduong2016 cũng thốt ra ngọc ngà mà em.

Ở nhà chị ấy đâu cần lớn tiếng, chỉ “liếc nhìn” là mọi chuyện đã xong rồi :rofl:

1 Likes

Chúc các bạn đầu tư thành công

Nếu phiên hnay các bạn sợ, nếu phiên tiếp theo vẫn khiến các bạn sợ và hiện tại chưa có tin gì để các vững tin thì có 1 điều chắc chắn sẽ thúc đẩy giá đất là cuối năm ngân sách nhà nước lại thâm hụt sẽ lại phải " đấu giá đất từ TW đến địa phương" ( thường áp lực nộp ngân sách bắt đầu từ tháng 10)

Hiện chứng khoán đang khá " lơ lửng" vì chỉ nhìn CKTG chứ chưa có tin gì nội tại để tăng lên cũng như chưa có dòng dẫn thực sự. Và hiện tại theo mình cũng chỉ có những DN có quỹ đất pháp lý sạch như CEO là an toàn, các công ty sản xuất, đầu tư tài chính…đều có vẻ đang rất thảm!!!

10 Likes

Chửi thì ai cơm bưng nước rót cho tuôi kkk

2 Likes

Ủa anh, anh có quen em không mà anh rõ em như ban ngày zợ :))

1 Likes

Ôi một cô gái cá tính đến mẹ ck còn nghi ngờ về giới tính thì cá tính phải mạnh, ai mà thương em thì phải cưng em lắm :kissing_heart:

2 Likes

Dạ đúng thì phải nhịn em lắm đó anh, 3 phần cưng chiều 7 phần nhẫn nhịn kkkk

2 Likes

Ôi mấy người cá tính chỉ bướng bỉnh xíu nhưng lại rất dễ thương và hiểu chuyện đó mà :grinning:

2 Likes

Cảm ơn anh nhưng thật sự e cũng thấy e vậy cà hahaha. Ủa hnay mn ngủ sớm ghê

3 Likes

Chắc CEO đỏ 2 ngày cụt hứng đi nhậu xỉn hết rồi :woozy_face::woozy_face::woozy_face:

4 Likes

Em đã quen với việc giá đỏ rồi.xanb cũng chưa bán mà đỏ cũng k bán nên ngồi im chờ giàu thì bán hehe

4 Likes

Thôi 2025 hãy quyết định :face_with_spiral_eyes:

3 Likes

Vs cả tại 2 hôm nay mệt, khi mà sức khoẻ nó yếu thì k còn thiết tha với xanh đỏ.

3 Likes

Không thua và ko cần chờ lâu đến thế để thấy được đâu bác ạ, bds đang dồn nén thôi. Nhà nước sợ là ko sai khi DTC ra sẽ làm giá đất tăng mã vì bản thân làm phát đã ép dòng tiền trú ẩn rồi.

Nhưng có những thứ nó là bất biến. Với tình hình ngân sách hiện tại kiểu gì Q3 Q4 lại chả đấu giá đất :blush: NN chính là tác nhân chính gây sốt đất đấy.

8 Likes

Vậy sao còn ko nghỉ sớm đi nhỉ :fearful:

3 Likes

Hãy còn nguyên mấy lô đất thủ thiêm chưa đấu lại đâu hố hố. Khi nào đấu lại chắc lại bốc mả hết 🫠

5 Likes