Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Tuyệt vời quá anh ơi.ceo mãi đỉnh

2 Likes

Ae vui quá ha.đổi avt giống nhau hết rồi

3 Likes

=]]]]] tưởng vô nhầm pic trời ơi

7 Likes

Ha lu, long time no see :))

4 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl:. Halo anh. Cá mập k biến bình thành bò cạp s a

4 Likes

Có tôi

Thiên đường anh chưa tìm thấy lối nhưng điều an ủi là mỗi tối đều có hình bóng em :kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart:

4 Likes

Nếu thứ 2 mà phiên rũ vn30 và CEO lại nhún xuống xong lại phi vượt 35, dư mua lại hơn dư bán thì phía trước là bầu trời và mình sẽ phân tích " vuốt đuôi" cho mọi người vui nhé :rofl::rofl::rofl:

10 Likes

Dự kiến sợ hãi nhất hiện tại của cktg và Krypto là chỉ số “unemployment rate” đã vượt qua khi chỉ số đều đã tốt hơn forecast thì hnay cktg sẽ có phiên xanh( về lý thuyết nhé, trước đây khi gdp + pmi âm đáng lẽ ck giảm nó vẫn tăng thì thực tế ko có gì đảm bảo rate này thấp ck sẽ tăng :blush:) và tạo lập sẽ tiếp tục kéo cân bằng VN30 để các dòng dẫn tiếp tục xuất hiện ( Dòng chứng đã thể hiện rõ là dòng dẫn)

Vật liệu cơ bản theo mình vẫn chỉ là sóng hồi kỹ thuật mà đặc biệt là thép, HPG đang bị khối NN kéo phân phối rất rõ.

Còn lại bank, bds +bds KCN( bds kcn mạnh thấy rõ nhưng chỉ có vài con và vốn hóa nhỏ) + dầu ( dù đang giảm mạnh nhưng bất ổn chính trị có thể còn ảnh hưởng) + luân phiên hàng xuất khẩu ( dệt + thủy sản + đường) vốn hóa cả 3 đi song song nhau thì ở mức trung bình tuy nhiên có thể hưởng lợi từ chiến tranh lạnh Trung quốc - Nga vs Châu Âu.

Dù vậy ko có nghĩa là rủi ro ko còn, anh em vẫn giữ tâm thế thoải mái nhìn xanh đỏ tím vàng trên bảng điện nhé :blush:

15 Likes

đây bác.

2 Likes

Hui, a sợ Lin không tìm thấy a :see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil:

4 Likes

Hế lu các anh em :))

5 Likes

E vuốt vuốt tìm pic mãi k thấy hoá ra bác cạp đổi avt,

5 Likes

🫣🫣🫣 ú oà

2 Likes

Ôi anh cũng vuốt đến mòn hết vân tay mới thấy bóng dang em :heart_eyes:

3 Likes

Đổi avt này chả biết ai rep ai nhỉ :thinking:

2 Likes

@Linka456 đổi avt để toàn dế mèn còm cho máu :rofl:

1 Likes

:rofl::rofl::rofl: thế mới đểu bác ạ, sau này ai muốn ai phải theo đuỗi nhau nhớ. Cái này gọi là " một group CEO" mấy đứa em có fhar thính nhau đứa khác rình phải click vào mới biết :laughing:

5 Likes

À ừ hiểu oy :yum:

2 Likes

Chờ mãi chưa thấy phát ngôn “ chị ơi , anh yêu em “ :face_with_hand_over_mouth:

5 Likes