Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

22 Likes

Ngon rồi

4 Likes

Bán vào giai đoạn này LNST hơi thấp. Do áp lực nợ nên phải bán giá thấp chứ. như cụ DIG giá thấp cụ ko bán chờ đất lên cao cụ bán

2 Likes

Những bước đi vững chắc :heart_eyes::heart_eyes:

CEO đợt này lên (42-45)

2 Likes

múc đi

Tháng 12/2022, Tập đoàn đã bàn giao các biệt thự thuộc Khu nghỉ dưỡng Wyndham Garden Sonasea Vân Đồn. Khu nghỉ dưỡng có quy mô hơn 200 phòng khách sạn và 182 biệt thự mang thương hiệu Wyndham Garden thuộc quản lý của Wyndham Hotel Group (Mỹ).

• Cũng tại dự án Sonasea Vân Đồn Harbor City, Tập đoàn CEO đang triển khai phân khu Sonasea Silk Path, và dự kiến sẽ giới thiệu tới thị trường nhiều sản phẩm mới hấp dẫn như dòng biệt thự biển The Premier mang phong cách Địa Trung Hải trong năm 2023.

Tại các dự án trọng điểm khác như CEOHOMES Hana Garden tại Mê Linh (Hà Nội), Sonasea Residences (Phú Quốc), Sonasea Premier Nha Trang, doanh nghiệp đang thực hiện các thủ tục pháp lý để sớm triển khai và kinh doanh. Trong lĩnh vực dịch vụ, Tập đoàn CEO tiếp tục đưa vào khai thác các khu nghỉ dưỡng Novotel Phu Quoc Resort và Best Western Premier Sonasea Phu Quoc thường xuyên đạt mức tỷ lệ lấp tốt.

CEO hướng về vùng (42-45)

4 Likes

Ra bctc đẹp nay nó bán như phá kìa, lái đang pp rồi,

1 Likes

Game pht quí 1 ah, kéo 3x xong pht rồi giảm

CEO có game PHT hả bác, tưởng bên DIG chứ

Chào bác ạ. Người truyền cảm hứng cho những ai cầm CEO.

7 Likes

Nay group lại đông vui quá! ^^

1 Likes

Bác Cạp đi lâu quá!

2 Likes

Chào bác-Người cầm CEO cũng khá lâu rồi, âm thầm ít nói, quyết đoán và kiên định!

13 Likes

Nghe rất đơn giản :sweat_smile:

2 Likes

Tuyệt vời CEO

Có lên các bác ơi. Coi như qua tâm bão rồi

1 Likes

CÔNG THỨC GIÀU: Đất cát to.Triển khai dự án tốt. Đầu tư công đường về đẹp. Lùa dân vào bán hàng nhanh. Ra sổ phút mốt. Cứ thế mà phệt. Ôm cổ là giàu

4 Likes

CEO giá 500k là rẻ rách.

2 Likes