Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Đừng hô tâm bậy.

2 Likes

Thời tiết càng ngày càng nóng lên cứ bđs nghỉ dưỡng mà xúc= CEO

Câu trả lời có rồi em nhé.

4 Likes

Nhanh quá, lần sau a chia sẻ sớm tí cho e nghiên cứu với

đáng sợ thật

1 Likes

có bác nào còn cô I tá không nhỉ

Các bạn nên lưu ý nhé, phiên này vẫn nhiều hàng tím, đặc biệt nhiều hàng penny vẫn trần tuy nhiên PS sau hơn 1 tháng luôn duy trì dương thì nay đã bắt đầu âm dù phiên qua NN + TD bán mạnh cơ sở và VN30 nhưng đều long.

Mình vẫn khuyên các bạn giữ Midcap bluechip đang đi ngang vol lớn và các bạn đang cầm margin thì nên cẩn trọng. Ăn chưa chắc được bao nhiêu nhưng nếu có rũ hoặc margin call thì rủi ro nhé.

Tiền chỉ vào dòng bị lãng quên hoặc các dòng rất nhỏ, margin và vol thấp và đang lãi.

5 Likes

Đang lãi ở đây là cty đang có lãi Quý IV vừa rồi hả anh

Là những người mua + nắm giữ thì lãi những CP nằm trong dạng này. TT đang ở tâm lý mà số ít nếu không bảo thủ và không giữ mindset trong đầu là " BDS - CK - Thép - DTC" sẽ chắc chắn lên thì trong 2-3 tháng vừa rồi chịu khó tìm đều ăn, còn lại thì đa phần lãi nhẹ hoặc lỗ.

4 Likes

CEO lầm lì quá nhỉ. Lại bài đi ngang nửa năm như 2023.

Bán

TT được kéo tiệm cần 1245 và upbo, kéo BID và vài bank nhưng họ VIN đạp. TT giảm nhưng không hỗn mang thì theo mình khá tốt, dù vậy có thể nói sóng bank chưa dứt đâu nhé các cụ.

Phiên nay là phiên upbo tỷ cổ nhưng không sàn, sự phân hóa này giúp cho người lỗ không lỗ nhiều nhưng anh em lãi cũng ít (ngoại trừ chọn đúng hàng). Anh em margin cẩn trọng và chờ 2-3 phiên xem NN còn lực bán không hay quay lại kéo, CN gần đây ôm quá nhiều và chỉ số quá cao nhưng lãi không có.

3 Likes

Dành cho ai đang nắm giữ Danh Khôi: Astral cập nhật ngày 23/2

3 Likes

Anh rảnh nhận xét hnay đi anh

Em vẫn đang cầm Nrc, múc giá 5.x có tiền lại xúc thêm đợi về mệnh :blush::blush:

2 Likes

HPG lên mạnh quá!

Xúc ceo đi ae

CEO kìa ACE!!!

Bao công chờ đợi, cá mập đã tham gia múc rồi!

Chợ phiên bắt đầu nhộn nhịp

1 Likes