Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Vol cứ tưng bừng gần 2 chục m là ngon rồi

Bạn nào có tài khoản Fiintrade premium có thể chia sẻ mình nghiên cứu được không nhỉ???

1 Likes

Tk gì vậy anh

Bác Cạp @Scorpionxt có thể nhận định giúp về PDR không ạ?

2 Likes

Thị trường tạo lập đang có công thức kéo lên và đánh xoay vòng, mỗi phiên sẽ dùng TK ngoại đánh 1-2 con để tạo hiệu ứng và kéo chỉ số, dòng còn lại sẽ tích lũy, thì con nào break kênh sẽ lên sớm còn lại từ từ rồi lên cả thôi .

VNI sẽ chỉnh nhẹ đâu đó 1283 sau đó 1320 nhưng việc tiền xoay vòng và họ " dự phòng margin" bằng các trụ kênh dưới, hiệu tại đang thủ họ VIN.

Trước đây mình nói rõ, nếu bank tích lũy và trụ kênh dưới được kéo ( bank phải tích lũy) thì các bạn đều thấy nó đanh dứt khoát MWG MSN GVR,họ VIN, sẽ có giai đoạn là VNM GAS SAB…

Các bạn nên chọn hành kênh trên tích lũy như mình nói theo sóng Illiot, hoặc tìm những con đang tạo nền và chờ game đánh lên, game đổi chủ…hoặc canh những con đang sát đỉnh và được tạo lập dùng TK NN đánh một phiên đột biến 30-100 tỷ đánh bứt đỉnh vol lớn.

10 Likes

Quan sát nay nó đánh GAS nhé.

5 Likes

Nay HOSE nghẽn lệnh nền cung- cầu gần như fail , tuy nhiên TT chỉnh như mọi lần, không sợ hãi - không FOMO, thì lại rũ đi lên thay máu, hàng vẫn phân hóa.

Tuy nhiên TTCK việt nam còn để mấy thằng lãnh đạo HSX tào lao, cái hệ thống T2.5 GD có hơn 1 tỷ cổ mà còn nghẽn lệnh mà đòi KRX, ngày go live KRX nếu có anh em nên cẩn thận, nhớ đến việc nó đã từng Go live T2.5 như thế nào.

5 Likes

họp ĐHCĐ CEO lần này có gì mới ko bác Cạp, dự kiến cổ tức năm tn bác???

Mình không tham gia bạn ơi - về cổ tức, theo mình thì ngành BDS là ngành chuyên về tài sản nên các bạn đừng mong nó sẽ trả cổ tức bằng tiền hay cổ phiếu.

Nó là tài sản thì nên để tài sản sinh ra tài sản và nếu nó đủ tốt, bắt người sau góp vốn vào mua tài sản đó với giá cao hơn mới đúng bạn nhé.

2 Likes

Thầy vừa ăn bca x7 bây h vào tnt gom cùng thầy đi

Ceo dig còn 120 pdr x5 rồi

1 Likes

Bảng điện bên các bạn có bị đơ không nhỉ? Bên TCBS lại ngắt kết nối.

1 Likes

Ko đơ anh, anh vào bảng mirea nhẹ hơn dễ nhìn anh

1 Likes

APG có vẻ đang tích lũy vùng này phải không các bác?

1 Likes

Mới đầu tuần đã đỏ ặc! Chán thật!

3 Likes

ga tới đón ở 1x

2 Likes

Chủ Pic này không biết còn nắm CEO không

Giờ em mới để ý có thông báo chốt quyền bên tvsi. Ceo lại phát hành thêm hả các bác

cũng đang hóng mà chưa thấy có tin

2 Likes