Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

DIG trần rồi thì hom nay đến lượt CEO thôi.

1 Likes

Ae cùng chờ xem nay CEO có lead BĐS ko nhé

1 Likes

Tập đoàn CEO sẽ vận hành tổ hợp nghỉ dưỡng tại Vân Đồn từ cuối tháng 4/2024

Lãnh đạo Tập đoàn CEO (mã cổ phiếu CEO) vừa cho biết sẽ chính thức đưa vào vận hành tổ hợp khách sạn nghỉ dưỡng Wyndham Garden Sonasea Vân Đồn vào dịp 30/4 tới đây. Đồng thời, tập đoàn sẽ tiếp tục triển khai loạt dự án trọng điểm.

:speedboat:

Tin ra là bán. Mấy kiểu tin dự kiến, dự định nó kéo lên, táng sml cả dòng.

1 Likes

Ngáo

1 Likes

CEO cần một giấc ngủ trước biến động tăng - giảm FOMO để tự mình tăng 1 nhịp 40-70%. Sàn HNX gần như ko thể làm leader bởi nó ko thể ảnh hưởng chỉ số và PS, nơi mà gần đây tạo lập ăn đậm và chấp nhận hi sinh cơ sở" ko ăn dc bằng lần" ( cần méo gì làm leader, cần lãi thôi)

Họ VIN còn phải bán mình, Phát Đạt- Nova - Đất Xanh…phải tự cắt máu…CEO vẫn “bắt mua” giá cao, đám nhiều tiền mua giá cao vì cái gì???

1 Likes

Hút máu cổ đông 1 phát vài ngàn tỏi, lãi đc hơn trăm tỏi 1 năm. Chánnn

2 Likes

■■■ vs vài thằng nữa ở đây bao nhiêu năm, thấy hút máu biến mẹ đi. Ở đây tầm chúng mài hay mấy thằng xưng A7 làm thầy toàn mấy thằng lỗ cay cú.

Chắc chúng ■■■ ở đầy làm việc thiện khi ở nhà chắc còn ko lo đủ cho vợ con đủ 3 bữa???

3 Likes

Nay say chút, CEO sau phát hành cần chậm, có BN công ty PH làm được như CEO kể cả dòng chứng.

Bds nếu có siêu cổ nào có thể có thể trở lại, chỉ có thể là CEO. NTL - NLG- KDH…đều đi lên vì nhẹ và có " điểm rơi"

2 Likes

Một thằng đên cái tên cái ảnh còn đ… dám lộ ra mà suốt này ra vẻ. Hô ceo từ đỉnh sai ko dám cắt còn đi lo cho vợ con ng khác à?

2 Likes

Đây là pic cho ae ceoer.bác vui lòng k bài xích nha.tks

con này ngon nhé. Mua cực kỳ an toàn

2 Likes

Tôi ko bài xích ai cả. Trc kì vọng CEO lãi ngàn tỏi, cũng vào từ giá 40 lãi x2 xong CEO sập chuyển sang cắt lỗ cơ. Chuyện bt khi đi đt. Ít ra ko phải chịu 14 tuần rơi khủng khiếp. Giai đoạn hồi phục qua rồi, bjo phải tìm dn làm ăn thật, failplay với cổ đông mà đầu tư. Chứ phọt phẹt 1 vài trăm tỏi 1 năm, thỉnh thoảng lại hút cả đống máu cổ đông mà đòi 6 tỷ đô vốn hóa thì chỉ có là thần kinh thôi chư TT đâu có ngu thế!

3 Likes

Dòng tiền lớn đã đổ vào DIG rồi anh
CEO sau PHT khá loãng nên chắc mất 1 thời gian nữa, Em nghĩ BLĐ CEO sẽ chọn điểm rơi phù hợp nhất để bán hàng.

1 Likes

TT tiền lại tiếp tục vào dòng dẫn leader là bank thì không thể chỉnh sâu, khả năng sẽ cho cơ hội 3 đỉnh nhé.

4 Likes

vậy là sóng gió như hôm trước bác phân tích tạm qua đi rồi phải ko?

1 Likes

Đúng bạn nhé.

3 Likes

Chính xác

1 Likes

ở đây không có ai chào đón các bạn, nếu thấy ko hợp thì đừng vào đây nữa.