Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Sắp tới sóng bán hàng rồi, ko tự nhiên thiên hạ có câu Sell in May đâu.
Cuối tháng 6 có bctc toàn lãi to, trước đó thị giá sẽ chạy trước 1 đoạn

6 Likes

ối zồi ôi.tin vui nhất trong ngày.em cảm ơn bác

2 Likes

em nguyện đu đưa theo bác :))) lắc mấy có bác làm cột rồi thì sao phải xoắn nhờ haha

2 Likes

Sóng kỳ vọng từ t6.2021 là tăng mạnh do kỳ vọng, tiền chưa bơm ra, doanh nghiệp chưa kịp lớn đã tăng nhanh nên rơi nhanh vì nó là sóng của tâm lý yếu, nó kết thúc từ đầu 2022 và đã điều chỉnh mạnh, hết sóng “kỳ vọng sớm”.
Cổ nào cũng rơi hơn nửa rồi thì còn gì nữa phải lo, tiền mới lại vào thôi, chiết khấu quá giá trị thật rồi, tiền cũng vẫn loanh quanh trong sàn, con bạc thì sới bạc còn mở có chặt tay cũng chơi.
Sóng tiếp theo là sóng tăng trưởng, lợi nhuận doanh nghiệp rõ ràng hơn, tiền trong nền kinh tế tăng do CP bơm ra, vốn nước ngoài đổ vào vì chỗ ta đang trũng và mở cửa toàn diện, tiền nhiều thì vốn hoá hose/hnx chắc chắn tăng, và sẽ bền vững hơn sóng tâm lý nữa.
Tôi còn sợ sóng nước rút lúc tiền ngấm hết vào đất, nhóm này toàn đại gia, ngủ 1 đêm dậy tăng 10% tài sản đều đều haha

7 Likes

356 cổ sàn ko riêng gì dig ceo. Anh em vững tay lái. Đoạn đường dốc quá. Ngày mai ngày cuối họp tư5. Chắc xáu hết phiên sáng mai nữa mọi thứ sẽ ổn

1 Likes

Chiều nay ăn cơm tôi sẽ bàn với gia đình luân chuyển vốn từ 2 kênh vàng và bất động sản để vào tiếp. Giảm thế này không tham không được hihi

5 Likes

Đúng tư duy của ng giàu Anh à, khi 95% ng khác hoang mang sợ hãi thì đó lại là vùng trũng nhất.

2 Likes

Haha bác lại máu hơn tôi rồi. Tôi thì chuyển sổ TK sang Múc thôi. Haha nay cũng câu được sàn DIG mai lại câu tiếp sàn DIG.

2 Likes

Sau cơn mưa trời lại đẹp xanh trong và sẽ nhiều người phải thốt lên là biết thế… giá như lúc đó. Haha cảnh này tôi qua nhiều rồi

3 Likes

Đu theo nữ đại gia thôi, nhà còn tài sản thì luân chuyển trước, nào hết tiền thịt mà còn giảm thì ta vay thêm.
Tôi chỉ sợ mỗi địa chính trị biến động, còn nay vn quá ngon, ổn định, đang phát triển mà tội gì không chơi. Mà có biến thì ôm vnđ cũng là giấy vụn nên giữ cũng chẳng được gì, nên nếu mất thì mất ít mà được thì đổi đời, cơ hội lớn không đến hoài vậy đâu.

3 Likes

Em bán hết vàng hôm qua rồi anh ơi. Còn cái sổ mà vợ không cho cắm :))

3 Likes

Haha thế mới biết các bác còn máu hơn tôi nhiều. Tôi trước để sổ TK ngày 29/4 cho vào múc hết CK. Còn không dám bán vàng, đất cho vào CK.

1 Likes

LUÔN LÀ CƠ HỘI CÁC BÁC NHÉ - ĐI KIẾM TIỀN THÔI !!! Tôi tầm 2 tuần nữa tiền mới về, có khi nào ở hiền gặp lành không đây :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

1 Likes

Chuyển sang hệ tâm linh rồi à bác.

1 Likes

Dạ em hỏi anh là anh có con gái không và con gái anh đủ 18t chưa ??? Nếu anh đồng ý em thay đổi cách xưng hô với anh luôn :blush::blush::blush:

Đầu tiên là phải có tiền, có tiền rồi thì mới bắt đầu được chớ :blush: lúc 6x 7x mơ giá này chết bà.

1 Likes

Hihi, nếu để ý thì bác sẽ thấy em luôn nói câu sự trỗi dậy từ đống tro tàn từ nhiều comment trước, sớm thôi bác.

1 Likes

Thôi ông ơi, mới rước con gái về, họp lớp mầm. Cười sản với bác :joy:

1 Likes

Phái sinh 43k tỷ, gớm thật. 356 mã sàn cơ sở nát vụn. Nguy cơ FS lại hiện hữu, thật khó trả lời cho những gì đang diễn ra trên thị trường, Ai là người lợi nhất cho diễn biến này @Scorpionxt ? :smiley:

1 Likes

Vậy lại ko có duyên đành làm huynh đệ vậy. Cảm ơn bác đồng hành với anh em :blush: đợt này bác vs bác @Thudao @HanhVM ráng xuất hiện nhiều vào chút nhé.

2 Likes