Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Anh em vẫn nên thận trọng, mua thì tiền thịt, đừng Fomo mua đuổi margin

3 Likes

tiền vào PS đã giảm nhiều… cơ sở lên ngôi.

Sau bao ngày nếm mật nằm gai. Hôm nay gáy được chưa anh? hay đợi 1xx hả gáy :smile:

Cạch mặt mg luôn. Mg là vũ khí bí mật của tạo lập vặt tiền nđt đó.

1 Likes

Chúc mừng anh em, mình vừa kịp ôm them it + trả margin, kê gối hưởng thành quả thôi kkk

1 Likes

image
lâu rồi nhỉ :smiley:

4 Likes

Giờ mà có thùng bia cùng ae chiến hữu CEO thì vui phải biết.ae lên nào.

8 Likes

2 cây CE gần nhất thì chưa gáy vội nhưng nay thì thả cửa rồi.HL xả hết hàng cởi trói DIG,CEO bán hàng quá tốt,vĩ mô ủng hô.ko còn gì để cẩn trọng nữa.
Gáy lên nào ae ơi

3 Likes

Cứ phải CE đến hết tuần a e mình beer cho nó phê bác.

CEO vol 2.7 tím mẹ. Chán!

11 Likes

Chán nhể, thế này còn phải CE dài.

hình như đã đến gai đoạn đua trần phải k ae. e ở bến 67 thì mấy cây trần thì đón được e hả mọi ng

1 Likes

Không khí này thật tuyệt vời mọi người ạ! hihi. Tím lịm cả dòng bđs. Quay lại chuỗi ngày cuối năm 2021 thôi :smiley: :smiley:

PS hnay diễn nhưng DIG CEO khỏe quá kéo VNI nên short đè VN30 không ăn thua. Chốt Long lại kills short.

Nó vẫn diễn đúng bài đáy hôm trước, phiên sáng rũ chiều kéo.

3 Likes

Quan trọng là không ai bán chứ ko phải ko người mua nên chán gì, cạn sạch ng bán thì “mở mắt cái CE” mới đã chứ

Em vẫn ở lại cùng các bác đây

1 Likes

Trưa 12h trêu mấy thằng bạn thôi tao đi ngủ, chuỗi ngày mở mắt ra là tím sắp bắt đầu. Cứ thế mà làm kaka. Chúc mừng ace cổ đông CEO chân cứng đã mềm, nay được beer sớm rồi. KK.

1 Likes

Nhanh thôi bạn. Luôn có thành quả xứng đáng cho những người biết kiên nhẫn, có tầm nhìn :wink:

2 Likes

từ hwa ông Tường đua lúc 27 28 vol hơn triệu mình đã thấy khả năng bốc rồi mà. Tiền không kịp về mà vàoT+2 mai chắc vẫn quay đầu xíu cho ae vào

2 Likes

Cùng ga nhé bác.e cũng chả quan tâm lắm vì mục tiêu của e k phải về bờ.kaka yên tâm mà đứng đợi tàu sẽ phi nhanh lắm đấy.phi qua ga 67 của ae mình vèo vèo thôi.lên nhanh để đến ga tiếp theo.

4 Likes