Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Ngủ dậy lại đc Thưởng hoa thư thái tiếp à a e… Khà khà

2 Likes

máu cờ bạc bác ơi. CK cơ sở ko ăn dc sang phái sinh đánh, ăn máu anh em bn ngày qua đó bác

1 Likes

Vào túi anh em mình bâc ơi

2 Likes

Câu trả lời hoàn hảo nhỉ :slightly_smiling_face:

Em ôm DIG từ 2020, CEO từ 7/2021 nên đúc rút vậy cho nhanh gọn hihi

1 Likes

Đùa chứ.bác là đỉnh của đỉnh luôn đấy ạ.ít nói làm nhiều.lúc nào cũng thư thái.

1 Likes

sinh ra trong hoảng loạn, lớn lên trong nghi ngờ và đây là gđ đa số mọi ng vẫn nghi ngờ đây

1 Likes

Kết phiên CEO DIG vả vào mặt VNI và Minh Xoài Hã Loz tím tái, kills short. Bạn gì hôm trước có cái avatar tím mặt mang đi gửi cho Minh Xoài hộ cái đi :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

Tổng VNI khớp gần 380t cổ + 13k tỏi (chỉ tương đương 64% vol MA30 và 64% hôm qua - tương đương Vol giai đoạn Q3-4/2020 thôi)- phái sinh khớp 292K lệnh + 39K tỏi - thị trường vẫn khá mong manh và phục vụ cho phái sinh nhiều hơn là cơ sở.

tạm thời anh em cứ ăn mừng, vẫn chưa khẳng định xu hướng nên bớt tham margin nhé.

15 Likes

Cùng ga lun đồng huong oi.

2 Likes

thị trg này đừng có chơi MG khuyên ae đấy, vni kn cao lên sát 1350 sẽ có quả về 128x, lúc đó thì cổ xấu tốt ăn chỉnh hết, ai còn tiền thì giữ đừng mua đuổi.CEO cản trước mắt 41,42.

1 Likes

Tin vui hnay CEO DIG tím tái, tin buồn là xăng tăng nha các bạn đạt gần 30k/L và khả năng chưa có dấu hiệu dừng lại đâu :rofl: :rofl: :rofl:

Thôi đi phơi nắng chút cho có sức sau này còn tiêu tiền :muscle: :muscle: :muscle:

6 Likes

Hqua đi đổ xăng xếp hàng hơn 30" cụ ak.
Tiền bên ngoài nhiều thế này thì dự báo 6 tháng nữa thôi vào đà hết!

3 Likes

Mai đám đánh T+ lại bán phá cho xem, em thấy chúng nó khoe loạn trên fb mai hàng về :triumph:

1 Likes

Tk thấp kỷ lục, cũng sợ nhưng mà thôi cuộc sống có phải lúc nào cũng an toàn đâu, mai vni về 1k cho xong cơn đau đi, hihi.

1 Likes

Tối đa lý thuyết về thấp nhất là vùng 108x tương đương trung bình VNI giảm 30%.

Thế giới cũng giảm mức này, BTC cũng tầm 30%.

Cái này chỉ là giả định tối đa nếu có chỉnh theo sóng Illiot và cả fibo và tình chung thế giới là giảm 30% từ đỉnh (VNI giảm từ 1530 xuống 108x cũng tương ứng)

1 Likes

Đi uống bia chào nắng mới😅

1 Likes

Cháu chém thôi ạ, chứ vni nó về đâu cũng dc, chắc tí ti thôi, vĩ mô vẫn ok, cứ bình tĩnh thôi ạ, sau đợt tăng vừa rồi thì giảm điều chỉnh cũng là đương nhiên, giảm nhiệt đợi các ngành nghề sản xuất ra sản phẩm, ngta lại trú ẩn thôi.

1 Likes

Cầm hàng ngon sợ gì, quản trị rủi ro margin thôi. Thời điểm ps lên ngôi ko gì là ko thể cả :blush:

2 Likes

Thôi bia bọt, tập để có sức gồng :weight_lifting_man::weight_lifting_man::weight_lifting_man:

5 Likes

Chít thật, giờ không lo làm ăn, lao vào bài bạc thiêu thân quá.

1 Likes