Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Chưa đến 2h45 chưa phải là tết, mạnh mẽ lên anh em.

1 Likes

à quên chưa phải hết phiên

1 Likes

Rập rình kiểu này quay xe trong nốt nhạc

Phí sinh giờ này đã 38k tỷ - kết phiên hnay có khi nó tiêu tới 50k tỷ quá. Khiếp sợ.

1 Likes

Kệ nó thôi bác ơi, ps nó có lên hàng trăm nghìn tỉ 1 phiên thì 3 bữa nó cũng về máng lợn hết thôi bác. Thanh khoản ít nhưng mã ngon cũng ít, thì mình sợ gì, thanh khoản ít mà mã ngon nhiều mới sợ chứ. Thanh lọc không bằng cách này đạp tan nát hết thì thanh lọc bằng kiểu gì.

1 Likes

Thị trường lọc lừa vl, cứ hôm nay bác CP lên nói ngáo ngáo i như rằng nó đạp sml ra.

Hôm qua Bác Huệ mới nói sáng giảm 30 chiều tăng 20 là không ổn định, hnay nó cho đi luôn cho vừa lòng các bác.

4 Likes

kkk qua em nói bọn nhỏ lẻ cứ khoe chốt t3 y như rằng tay to nó cho t3 đi luôn :))

1 Likes

Đám T3 đang mặc bỉm !!!

2 Likes

Đã mặc bỉm rồi ngoài trời nó lại sấm chớp đùng đùng. ( Hà nội đang mưa to ). Mưa từ ngoài đến mưa trong lòng các chứng sỹ.

1 Likes

CEO cầm dài sợ gì, ngắn hạn cho đám T3 chết bà đi. Vol bé tý đã tím thì sợ mẹ gì.

Moá cay đắng cuộc tình

1 Likes

thị trường thì chưa có gì, bát nháo… đủ thứ giúp tạo lập thao túng mà ko có chế tài gì, rồi suốt ngày siết, thắt… dùng ngôn từ mạnh để tất cả coi BDS như quân thù, éo hiểu nổi

2 Likes

Á ■■, lại sàn cả lố.

1 Likes

:rofl:lại ngon nghẻ r

1 Likes

đạp 60 điểm, xây thì từng tí một, phá thì vài note nhạc.

1 Likes

Nó giảm tới 60pts mà thanh khoản bắt đáy chỉ có tầm 15k tỷ là biết tiền nó sợ sao rồi đấy. VNI toàn đáy sau cao hơn trước.

mình tiết lộ thêm cho các bạn một cái chỉ báo, cứ ngày nào thằng CT nó livestream là hôm sau DIG CEO đo hoặc sàn, ồng này về kỹ thuật ok nhưng xui lắm.

Các bạn cứ coi lại mà coi, phong thủy không tốt!

4 Likes

bọn này k coi bác Huệ ra gì các bác nhờ, láo nháo thế là cùng

1 Likes

Cờ bạc.

1 Likes

CT dở hơi, suốt ngày ba cái sóng lăng nhăng… phán linh tinh, lạc quan thái quá hoặc cố thái quá để còn giữ khách.

1 Likes

đúng là đời chưa phải là mơ, đường tới vinh quang sẽ còn nhiều hố sâu, bất cứ lúc nào cũng có thể sập hầm. Ace vững tay chèo.

1 Likes