Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

CEO vẫn khỏe nhé các bạn :muscle: :muscle: :muscle: hi vọng CEO lại kéo VNI.

1 Likes

MP đi, làm tới đi nàng.

1 Likes

Ceo

2 Likes

Thị trường này quá nhiều lọc lừa. Doanh nghiệp vốn hoá hoá chỉ bằng 1 dự án

2 Likes

Xanh

2 Likes

Chúc ae ngày mới giao dịch thành công.
I love CEO

3 Likes

Haha bác yên tâm tôi có nghêh thuật dùng MG rồi chỉ dùng khi hoảng loạn CEO từ 30 trở xuống thôi và tầm 10% TK. Còn có ròng tiền hàng tháng trả MG nên tôi không sợ càng hoảng thì tiếc của càng phải dùng cho căng phồng cổ.

1 Likes

Hoa bằng lăng khoe sắc, "nhuộm tím" đường phố Hà Nội, bữa nay hy vọng tím như vậy mới được, hihi

2 Likes

Nay thanh tịnh các bác ơi!

3 Likes

khớp rồi bác nha =))) em học theo các bác ở đây, em rải mỗi ngày ít hêhe

2 Likes

Xét về khía cạnh ptkt CEO và DIG có dấu hiệu kết đáy rất đẹp nha. MACD cắt lên, RSI quá bán và đáy sau cao hơn đáy trước.

1 Likes

Bác ấy mới họp hôm qua. Lại là cavat tím.

2 Likes

CEO đúng là của hiếm trong giai đoạn này :)))

3 Likes

CEO có nhiều tin bán hàng thu tiền về hơn so vs những con khác nên ndt cũng tự tin hơn đối vs CEO.giá lại chiết khấu quá rẻ,biên độ 10% dễ nảy sinh lòng tham của đám T+.nói chúng sức hút của CEO là khó cưỡng

3 Likes

Trên f247 nhiều cao thủ mà ko hiểu sao em khoái kiểu tỉnh bơ đi hốt kim cương của chị :)) hi vọng 10 năm nữa em sẽ luyện đc tâm thế như chị :smiley:

1 Likes

Muốn luyện được tâm thế như bả thì phải có nhiều tiền như bả trước nhé :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Công nhận tiền bác @HanhVM gần như vô cực…:joy:

2 Likes

Người nhiều tiền cũng phải xuất phát từ ít tiền mà. Em luôn mơ mình sẽ “ràu” và ko nghi ngờ về việc đó :))) (dù sao tin là mình sẽ giàu vẫn tốt hơn tin mình sẽ nghèo đúng ko ạ :))) nếu tin đời mình nghèo là thôi xogn phim rồi đó

1 Likes

Tổng lực cướp hàng của bọn T+ ae ơi

3 Likes

ae cứ thong thả phiên sáng,kkk.thịt ,thịt